ผู้เขียน หัวข้อ: ไอ้แผ่นแดง ๆ หน้ารถแบบนี้คืออะไรครับ อยากติดบ้าง  (อ่าน 5750 ครั้ง)

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• Hero Member
  • SNK vs Playmore
ผมเคยเพ่งดูของ Yaris Ativ มันไม่ใช้สติกเกอร์ครับ มันดูหนา ๆ มันคือแผ่นอะไรครับ

อยากเอามาติด BRZ สีน้ำเงินเข้ม คือหาเรื่องแซม Trim สีแดง

ให้มันดูเหมือนตัวพิเศษ แบบที่รถอื่นเค้าชอบทำกันครับ

ออนไลน์ Stp

สติ๊กเกอร์ไม่ใช่เหรอครับ ของ Benz ปกติจะเป็นรุ่นพิเศษพวก Edition 1 เคยเห็นร้านขายเส้นสติ๊กเกอร์  ??? หรือไม่บางทีก็ทำสีเคลือบมาจากโรงงาน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 19, 2018, 14:11:04 โดย Stp »
:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D

ออนไลน์ XyteBlaster

ถ้าเอาแบบ แต่งนอกรอบ .. เส้นละ 500 ก็มีขายครับ

ออฟไลน์ akewizard

เป็นแถบยางแต่งรถครับมีหลายขนาด แต่ที่เห็นส่วนใหญ่จะขายเป็นเส้นกลม พวกเส้นแบนๆแถบใหญ่ยังไม่ค่อยเจอ

ออฟไลน์ Smith686

แบบนี้หรือเปล่าครับ  ;D  https://www.kaidee.com/product-338387600

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

มันมีทั้งแบบเป็นสติกเกอร์ และ แบบเป็นยางสีที่เป็นเส้นๆ และแบบทำสีเลย

ง่ายสุดก็ สติกเกอร์ ครับ