ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ Benz E / C class มือสอง และ Camry Teana Accord มือสอง งบ 1 ล้าน  (อ่าน 3231 ครั้ง)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ผมมาถามแทนเพื่อนครับ

ว่า พอจะมีใครแนะนำเรื่อง E-class C-class มือสอง

Camry Teana Accord มือสอง

ว่าคันไหนดีกว่ากันครับ

เขาจะเอาไปติดแก๊ซครับ

ปล.
ใครมีรถจะขายช่วยหลังไมล์มาด้วยนะครับ
แจ้งรุ่นรถ เบอร์ติดต่อ ไมล์ สภาพครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 06, 2013, 21:02:05 โดย GreenG »

ออฟไลน์ CX55

• Jr. Member
  • **
งบ 1 ล้าน เพิ่มนิดเดียว ได้ Teana J32 มือ 1 เลย คุ้มสุดๆ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
งบ 1 ล้าน เพิ่มนิดเดียว ได้ Teana J32 มือ 1 เลย คุ้มสุดๆ

เขาจะเอามาใส่ แก๊ซนะครับ

ถ้าเป็น D-seg มือสอง ไม่ถึงล้านครับ

ออฟไลน์ sukhontha

• Hero Member
สี่คันที่คุณถามมา  หากเป็นรุ่นเก่า ๆ หน่อย ผมให้ อีคลาส อันดับหนึ่ง  ตามด้วยแคมรี่ครับ

ออฟไลน์ NoName__???

W211 ล้านถ้วนเริ่มหาได้แล้ว เชียร์ตัวนี้

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
J32 pre mc 250XV V6

ออฟไลน์ gayji

• Full Member
W211 ของผม คันเก่า เพิ่งขายไปเมื่อกลางปีที่ผ่านมา ตั้งราคาไว้ 1.6 ล้าน แต่ขายจริงได้ 1.25 ล้านบาท ตลาดรถมือสองไม่ค่อยดีเลยครับ
รถผม 8 ปี สภาพดีมากๆ อิจฉาคนซื้อต่อซะงั้น ตอนนี้ตลาดรถมือสองเป็นของผู้ซื้ออย่างแท้จริงครับ

ผมว่างบ 1 ล้าน ตอนนี้มองหา W211 E Class ได้แล้วนะครับ ถ้าจะไป Camry หรือ Teana Accord ต้องได้ปีใหม่ๆ เลยนะครับ