ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ camaro เลิกผลิตตัวพวงมาลัยขวาแล้วหรอครับ  (อ่าน 1010 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuttaponckj

• Jr. Member
  • **
สอบถามครับ camaro เลิกผลิตตัวพวงมาลัยขวามาจำหน่ายแล้วหรอครับ

ออฟไลน์ เนื้อน่องไม่หนัง

• Hero Member
ไม่รู้ว่าเกี่ยวกันไหมนะครับ
Camaro จะไม่ผลิตรุ่นต่อไปแล้ว และจะเลือกผลิต Model นี้ช่วงปลายๆปีนี้ ถ้าจำไม่ผิด...
ซึ่งก่อนปิดไลน์ อาจทำเป็นตัว Limited รันเลข ส่งท้าย

คหสต อาจมีความเป็นไปได้ที่ จะลดกำลังการผลิต และเลิกผลิต พวงมาลัยขวาก่อน... (ถ้าจำไม่ผิดจะเป็นพวงมาลัยขวาออกจากโรงงานเลย)

ออฟไลน์ axister

ผมเข้าใจว่า chev เลิกทำตลาดพวงมาลัยขวา ถาวร แล้วให้ wuling ทำพวงมาลัยซ้ายนะนิ

รถสปอร์ตไม่รู้เลย ฟิลเดียวกับ model s/x หยุดผลิตพวงขวาด้วยรึเปล่าครับ ชนกลุ่มน้อย ยอดน้อย ช่วงไหนไม่ฮอตแล้วตัดยอด หยุดผลิต

ออฟไลน์ Weetting

• ช่วงล่าง+เครื่องยนต์
มีแค่​ corvette. แล้วครับ

THE Manual Gearbox Preservation Society
Drive diesel until last day

ออฟไลน์ boost

• Sr. Member
ถ้าไม่มี bubble bee คงหายไปตั้งแต่สิบปีพร้อม FireBird
2020 CIVIC fc RS 1.5
2017 Mirage GLS-LTD
2015 NAVARA VL auto 4wd
2012 almera V auto
2008 camry acv40 2.4
1991 A31 Rb25det set bo TD06-24v
1990 A31 2JZ GTE 5speed M/T
1984 SUPRA A60 1JZ GTE M/T

ออฟไลน์ IS2000

ถ้าผมจำไม่ผิด Camaro พวงขวานี่เป็นการแปลงอีกทีที่ออสเตรเลียครับ ไม่ได้ออกมาจากโรงงานเหมือนพวก Mustang
1 3 5
├┼┼╕
2 4 6 R

ออฟไลน์ SM.

อย่าว่าแต่ ขวา เลยครับ รุ่นต่อไปก็ไม่มีแล้ว

ส่วนตัวคิดว่า นานๆ ไป จะฟื้นขึ้นมาแน่ครับ แต่ไม่รู้จะกี่ปี