ผู้เขียน หัวข้อ: BMW X6 LCI มาแล้วจร้าาา !! เปลี่ยนอะไรตรงไหนบ้างนะ ...  (อ่าน 6057 ครั้ง)

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
เพื่อไม่เป็นการทำให้เวปอืดไปกว่านี้ขอไม่ลงรูปนะครับ ตามไปดูได้ในลิงค์นี้เรย

http://www.xbimmers.com/forums/showthread.php?t=640153

ออฟไลน์ natty ib-cm

• Sr. Member
Re: BMW X6 LCI มาแล้วจร้าาา !! เปลี่ยนอะไรตรงไหนบ้างนะ ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 17:15:48 »
 :o สวยสะบัดช่อจ้า

ออฟไลน์ Despinaauto

• Sr. Member
Re: BMW X6 LCI มาแล้วจร้าาา !! เปลี่ยนอะไรตรงไหนบ้างนะ ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 17:24:48 »
  ชอบ  x5  และ  x3  มากกว่า

แต่ถ้าซื้อได้คงเอา  fortuner  ครับ  เพราะได้ข่าวมี  clip  ที่เจ้าของ  x5  ขับรถผ่านช่วงนำ้ท่วม  ระดับนำ้ตื้นที่รถเก๋งเล้กๆผ่านได้สบาย

แต่  x5  ดับ  หมดไปเกือบห้าแสนค่าซ่อม   เอา  fortuner  /  pajero  น่าจะลุยได้สบายครับ

ออฟไลน์ MC Stradale

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 17:31:47 »
เปลี่ยนซักที แต่ก้ยังเป็นแค่ minor อยู่หนิครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 17:40:40 »
รอดูสีขาว  ไอ้รถถังที่รัก ^^
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ MystogaN

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 17:53:29 »
เปลี่ยนซักที แต่ก้ยังเป็นแค่ minor อยู่หนิครับ
ใช่ครับแค่ Minor แถมเปลี่ยนน้อยมว๊ากกกก ... คนไม่รุ้ดูไม่ออกเลยทีเดียว ...

ออฟไลน์ Alcatraz

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 19:04:43 »
สี น้ำตาลอีกแล้ว หลังๆ bmw ทำไมชอบเปิดตัวสีน้ำตาลนะ ตั้ง แต่ f10 f30 แล้ว x6 ตัวใหม่อีก

ว่าแต่ x6 นี่รหัสตัวถังอะไรหว่า

ออฟไลน์ pongisra

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 19:36:45 »
สี น้ำตาลอีกแล้ว หลังๆ bmw ทำไมชอบเปิดตัวสีน้ำตาลนะ ตั้ง แต่ f10 f30 แล้ว x6 ตัวใหม่อีก

ว่าแต่ x6 นี่รหัสตัวถังอะไรหว่า

E71 ครับ

ออฟไลน์ templeboy

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 26, 2012, 20:49:50 »
มาแนวเปลี่ยนใต้ท้องรถแบบพี่ฮอนรึเปล่าครับ..อิอิ  ;D เห็นเด่นๆก็แค่ไฟหน้า
ถ้าทำอะไรดีๆ แล้วคนมองว่าสร้างภาพ...ก็ช่างเขา อย่างน้อยเราก็ยังได้ทำดี ไม่เหมือนเขา...ที่แค่ "คิดดี" ยังทำไม่ได้
ว.วชิรเมธี

ออฟไลน์ HYDE--

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 28, 2012, 01:43:24 »
  ชอบ  x5  และ  x3  มากกว่า

แต่ถ้าซื้อได้คงเอา  fortuner  ครับ  เพราะได้ข่าวมี  clip  ที่เจ้าของ  x5  ขับรถผ่านช่วงนำ้ท่วม  ระดับนำ้ตื้นที่รถเก๋งเล้กๆผ่านได้สบาย

แต่  x5  ดับ  หมดไปเกือบห้าแสนค่าซ่อม   เอา  fortuner  /  pajero  น่าจะลุยได้สบายครับ

กรองอากาศอยู่ต่ำๆก็แบบนี้แหล่ะครับ นี่ก็ึถือว่า พลาดเหมือนกันนะเนี่ย

Fiesta เครมว่า ลุยน้ำได้ 60cm

E39 เห็นในคลับ บางคนลุยแทบมิืดจมูก ก็ผ่านมาได้