ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าคุณเจอเหตุการณ์นี้คุณจะทำอย่างไรในเมื่อรถไม่ได้ติดกล้อง  (อ่าน 5740 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
ข้ามไปนาทีที่ 5.40 ครับ

ผมคิดว่าการกระทืบมันเป็นผลดีมั้ยในเมื่อรถเราคงไม่มีร่องรอยการชน
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Buffy

แบบนี้เรียก มิจฉาชีพไหมครับ???

ออฟไลน์ Lhorn

• Jr. Member
  • **
วิ่งกระแทกรถ  ฮะฮะ  สำออยแท้
แต่แบบนี้ น่าโดนรุมครับ คนแบบนี้

ปล.  ประโยชน์จากการติดกล้อง ดีงี้นี่เอง

ออฟไลน์ armyfst

• Full Member
แหม่...ถ้าไม่มีกล้องคงขับทับมันไปแล้วค่อยว่ากัน

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
มารยาริษยาชัดๆ 555555555

ออฟไลน์ OLan-मंदिर लड़का

• Sr. Member
อย่างงี้ก็มีด้วย วิ่งเข้าหารถ

:-\ :-\ :-\

ออฟไลน์ Nookkiez

ถ้ามาทำที่ไทย คงเละแน่นอนคราับ  :o :o
Test ..

ออฟไลน์ nok

ติดต่อไปเล่นละครครับรับรองตุ๊กตาทองต้องเป็นของแก

ออฟไลน์ zekoza11

อุบัติเหตุมีทั้งที่เราวิ่งไปหา และก็วิ่งมาหาเรา
แต่อันสุดท้ายทีมันวิ่งมาหาเราเนี้ย น่าลงไปกระทึบจริง ๆ

ออฟไลน์ YenChar

ถ้ากลางคืน บนถนนเปลี่ยวๆ คงนึกว่าผีหลอก

นี่คือเหตุผลที่ผมอยากติดกล้องหน้ารถมากๆครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

ภาพอีกมุมของรถที่ผ่านมาเห็น  ;D ;D ;D

ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
ทำกันไปได้เนอะ - -"
ถ้าไม่มีกล้องบันทึก เราคงผิดเต็มๆ
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ Aek_CM

ถ้าเป็นผม คงลงไปกระทื้บ แล้วจับส่งตำรวจครับ เอาภาพจากกล้องไปเป็นหลักฐาน ฟ้องค่าเสียหาย หากรถเราเกิดความเสียหาย
ลองคิดดูหากรถไม่มีกล้อง อะไรจะเกิดกับเจ้าของรถ อิอิอิ

ออฟไลน์ boyddii

• Bunny
คลิปเต็มๆ สุดท้ายก็ต้องเดินหน้าจ๋อยกลับบ้าน เหอๆๆๆ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
คลิปสุดท้ายรู้เลยว่า เจ้าของคลิปที่คุณ​ Fly to Dream โพสต์
คือ Cefiro คันขาวแน่นอน

แต่ก็นะ ถ้าเจอมุขนี้ต้องเหยียบมันหน่อย
จะได้ค่าพยาบาลสมใจ (เอ หรือคิดจะฆ่าตัวตายหว่า)
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ