ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านแบตเตอรี่ แถวในเมือง มีร้านไหนแนะนำบ้างครับ  (อ่าน 969 ครั้ง)

ออฟไลน์ wsi11

• Jr. Member
  • **
แบตติดรถ Lexus NX 300h ตัวเก่า อายุเกิน 4 ปีแล้ว ควรจะต้องเปลี่ยนแล้ว มี แบตรุ่นไหนแนะนำบ้างครับ แล้วร้านไหนมีแนะนำแถวในเมืองบ้างครับ หัวลำโพง สามย่าน ครับ

ออฟไลน์ ๑ ๒ ๓

• Hero Member
    • ร้าน เอที คอมสำโรง
Re: ร้านแบตเตอรี่ แถวในเมือง มีร้านไหนแนะนำบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2023, 09:51:32 »
หลายปีมาแล้ว ไม่เคยได้เข้าร้านแบตฯ ปัจจุบันเข้าเน็ตสั่งเอาครับ ใกล้ ไกล มาถึงที่เลย สะดวกดีครับ ราคาถูกกว่าหน้าร้านมาก
รับซื้อ ขาย ซ่อม แลกเปลี่ยนคอมพิวเตอร์,โน้ตบุ๊ค และอุปกรณ์