ผู้เขียน หัวข้อ: Honda City MC เปิดตัวเดือน กค.???  (อ่าน 11107 ครั้ง)

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
Honda City MC เปิดตัวเดือน กค.???
« เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 11:50:00 »
มาเข้าศูนย์ฮอนด้าที่นครนายก เจอตารางงานของศูนย์เค้าเขียนว่า 2-3 กค. 54 เปิดตัว Honda City ใหม่ ใครมีข่าววงใน confirm ให้หน่อยครับ

ปล. มีอีกอัน เดือนกันยายน แนะนำ Honda Civic ใหม่  :o :o :o

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
Re: Honda City MC เปิดตัวเดือน กค.???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 12:30:45 »
เร็วงี้เลยเหรอเนี่ย

แต่ตอนนี้แม้แต่ที่ US เอง Civic ก็ยังลูกผีลูกคนอยู่ไม่ใช่หรือครับ?? เมืองไทยจะมาได้เร็วขนาดนั้นเชียว
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

civicferio

• บุคคลทั่วไป
Re: Honda City MC เปิดตัวเดือน กค.???
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 12:38:03 »
เอ๊ะ... ตารางประจำปี พิมพ์ไว้ก่อนซึนามิลงหรือเปล่าคะ??

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 12:46:16 »
ปล. มีอีกอัน เดือนกันยายน แนะนำ Honda Civic ใหม่  :o :o :o

งั้นมอเตอร์เอ็กโปร์ต้นเดือนธันวาปีนี้ มีลุ้นได้จอง new gen แล้วซิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 31, 2011, 12:47:48 โดย nuTTy »

ออฟไลน์ Arado_kung

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 12:58:34 »
เอ๊ะ... ตารางประจำปี พิมพ์ไว้ก่อนซึนามิลงหรือเปล่าคะ??

ไม่แน่ใจนะริงโกะ เพราะมีตั้งแต่เดือนเมษาไล่ไปยันสิ้นปีเลย

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 13:12:16 »
อาจเป็นตารางเก่าครับ

ออฟไลน์ gundam126

• Sr. Member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 16:25:14 »
เปิด กค.นี้เป็นตัวไมเนอร์ไม่ใช่เหรอครับ พอดีอ่านในเวปsanookแล้วบอกว่าจะเปิดตัวไมเนอร์ครับ แท้จริงอย่างไรไม่ทราบเหมือนกัน ฟังหูไว้หูครับ คงประมาณอีซุซุที่ไมเนอร์แล้วไมเนอร์อีก แล้วก็บอกอีซุซุใหม่ ผมรอตัวใหม่แต่ไม่มาสักที จนอยากจะตั้งชื่อว่าอีซุซุรุ่นชาตินี้หรือชาติหน้า

ออฟไลน์ nick007

• ความรักนั้นมันคืออะไรยิ่งเรียนรู้ยิ่งไม่เข้าใจ!!!!
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 17:05:14 »
ผมว่านะคงจะไม่เร็วขนาดนั้นมั่งคับ
แต่ถ้ามันเป็นจริงก็ดีคับ  ;D ;D ;D
คงต้องเพิ่มค่าตัวอีกเแหงๆๆ  ::) ::) ::)

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 17:22:10 »
เปิด กค.นี้เป็นตัวไมเนอร์ไม่ใช่เหรอครับ พอดีอ่านในเวปsanookแล้วบอกว่าจะเปิดตัวไมเนอร์ครับ แท้จริงอย่างไรไม่ทราบเหมือนกัน ฟังหูไว้หูครับ คงประมาณอีซุซุที่ไมเนอร์แล้วไมเนอร์อีก แล้วก็บอกอีซุซุใหม่ ผมรอตัวใหม่แต่ไม่มาสักที จนอยากจะตั้งชื่อว่าอีซุซุรุ่นชาตินี้หรือชาติหน้า

โห แบบนี้ TF ที่ลากขายตั้งสิบกว่าปี คงต้องเรียก รุ่นพระเจ้าสร้างโลกแน่ๆ 555

MC = Minorchange ครับ จขกท. สื่อถึง Minorchange (facelift ครับ)
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ delete

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 17:38:53 »
Jazz ปรับไปแล้วเมื่อต้นปี
City ก็น่าจะถึงเวลาMC ได้แล้วนะครับ

ออฟไลน์ Nut_K

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 20:37:12 »
autoincar.com ลงไว้ว่าเดือนกันยายนครับ

http://www.autoincar.com/2011-honda-city-minorchange-will-be-released-in-september-2011/

ออฟไลน์ kengointer

• Full Member
    • GPSติดรถ ราคาถูก รุ่นใหม่
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 12:18:22 »
อยู่นิ่งไม่ได้แล้วครับ เพราะ คนเริ่มไปซื้อ เฟียสต้า มาสด้า2 มากขึ้น

MC ทั้งดีเอา CNG มาติดเลย รับรองรุ่ง

ออฟไลน์ Chanissara

• ใครจะรักเราเท่าพ่อแม่ไม่มี... ^_^
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 23:36:24 »
อย่าเพิ่งสิค่ะ คันนี้เพิ่งได้ไม่ถึงเดือนเลย -_-"

อารมณ์เสียนะ ฮอนด้าอย่ามาไม่น่ารักนะ ... กรี๊ดดดด ป้ายแดงตกรุ่น...Y-Y

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 23:43:21 »
อย่าเพิ่งสิค่ะ คันนี้เพิ่งได้ไม่ถึงเดือนเลย -_-"

อารมณ์เสียนะ ฮอนด้าอย่ามาไม่น่ารักนะ ... กรี๊ดดดด ป้ายแดงตกรุ่น...Y-Y
ไม่ต้องเครียดไปครับ เพราะว่าไมเนอร์เชนจ์เท่าที่ทราบมาแค่เพิ่มแอร์แบคคู่หน้ามา และปรับภายนอกเท่านั้นเองครับ