ผู้เขียน หัวข้อ: ถนนในโฆษณาเปปทีนอยู่ที่ไหนครับ  (อ่าน 3020 ครั้ง)

ออฟไลน์ tyo00

• Full Member
ถนนในโฆษณาเปปทีนอยู่ที่ไหนครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2013, 23:31:11 »
ถนนสวยๆในโฆษณาตัวนี้อ่ะครับ

ผมเห็นแล้วรู้สึกว่ามันสวยดี เลยอยากรู้ว่าอยู่ที่ไหนเผื่อจะได้ไปบ้าง ;D

แล้วเพื่อนๆสมาชิกมีถนนที่ไหนที่เคยไปหรือว่าเคยเห็นแล้วรู้สึกประทับใจกันบ้างครับ

ปล.อยากรู้จริงๆว่า มันขับขี่ปลอดภัยตรงไหนฟ่ะ ทั้งยกกระดกกินตอนขับรถ เอาเด็กมานั่งตรงกลาง หันไปเจาะแจะคนข้างๆ :(

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
Re: ถนนในโฆษณาเปปทีนอยู่ที่ไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 06:34:14 »
อยากรู้ด้วยคน  ;) ;) ;)  ตรง 4 เลนมีหลายที่มากกระบี่ก็มีแต่ไม่ใช่แน่ๆ ทางน่ากดมากกกก  แต่ 2 เลนนี่สวยมาก
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
Re: ถนนในโฆษณาเปปทีนอยู่ที่ไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 22:43:24 »
ขับขี่ปลอดภัยตายห่า แช่ขวา ดื่มขณะขับ ลูกโผล่หน้ามาไม่คาดเข็มขัด อย่าเอาอย่างนะครับ

ส่วนถนน เคยเห็นในสื่ออื่นแน่ๆ อาจจะเป็นโฆษณาเหมือนกัน หรือรูปบทความรีวิวรถแหละครับ