ผู้เขียน หัวข้อ: E-coupe ที่ Germany รายการเจ้าเก่า ขับชนเล่นแบบไม่เสียดาย TT  (อ่าน 5957 ครั้ง)

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

• Hero Member

รายการ Germany เจ้าเก่าอีกแล้วครับ

คลายเครียดกับเรื่องการรับประกันของเบนซ์ครับ ^^" 

ออฟไลน์ PAN

BMW Z4 นี่กระโดดจริงปะครั บน่าดูจังรายการนี้ ชอบๆ ^^

ออฟไลน์ Fly to dream

ให้ตายเถอะ  อยากจะบ้าตายหลากรุ่นเลย พังหมด 55555
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

conan_murder

• บุคคลทั่วไป
Z4 นี่ไม่น่าจะโดดจริงๆครับ .... แต่ชนจริงๆ

Chariot

• บุคคลทั่วไป
มีรถยุโรปรุ่นไหนที่ยังไม่โดนไอ้ซีรี่ยส์นี้ไปพังเล่นอีกมั้ย...  ;D ;D

ออฟไลน์ jAk`CS

• Sr. Member
ดูๆแล้วเหมือนรถมันพังมาก่อนหน้านี้
ทักทายกันได้ครับ > http://www.facebook.com/tangkuangheng

2016' >>> BMW X1 ปลายปีนะเก็บตังแพร๊บ Y_Y
2015' >>> Peugeot 207CC
2014' >>> Attrage GLS Ltd.
2013' >>> Alphard 2.4 Sport
2012' >>> Fiesta 1.5 Sport
2008' >>> Camry ACV40
2005' >>> Wish 2.0 Q-Limited
2000' >>> Soluna Minor' 1.5 GLI

ออฟไลน์ !LiLo!

• Sr. Member
มีรถยุโรปรุ่นไหนที่ยังไม่โดนไอ้ซีรี่ยส์นี้ไปพังเล่นอีกมั้ย...  ;D ;D

M3 Sedan ยังไม่โดนหนิครับ?? หรือโดนไปแล้ว แต่ที่เคยดูยังไม่เห็นมี
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

ออฟไลน์ burutrad

เห็นรายการนี้แล้ว top gear นี่ธรรมดาเลยครับ :P :P

ออฟไลน์ Sappe!

เสียดายรถ  :(
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

ออฟไลน์ panjap

อีคูเป นั่น รถมันชนมาก่อนหน้านี้เห็นๆครับ เอามาทะลุผ่านกำแพงโฟม กับ กระจกแค่นั้นเอง  จริงๆ ถ้าทุนหนาหน่อย ทำรถ demo ขึ้นมาก็ได้ สัดส่วนเทาของจริงเป้ะๆ พวก hollywood ทำกันเยอะมากครับเช่น transformer เป็นต้น

ออฟไลน์ vellcap

เรื่องนี้ ญี่ปุ่นหลายรุ่นก็ยังไม่รอดเลยครับ