ผู้เขียน หัวข้อ: // Headlightmag Trip 04 : Skoda Czech it out , สมัครเข้ามาแล้ว 20 คนนะครับ  (อ่าน 3379 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
แต่เรายังไม่ปิดรับสมัคร ในตอนนี้ แต่อย่างใด ยังไม่มีคำว่าเต็ม เพราะเราใช้วิธีการ คัดเลือก จากสิ่งที่คุณผู้อ่านเขียนเข้ามา
เราจะรับสมัครไปเรือยๆ จนใกล้ถึงวันงาน เสาร์ 25 กุมภาพันธ์นี้

ดังนั้น ยังเหลือเวลาอีกนิดหน่อย รีบส่งใบสมัครกันเข้ามานะครับ รายละเอียด ดูได้จากกระทู้นี้

http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,19166.0.html

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 13:47:14 โดย Nuay Paul R. »

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
Re: // Headlightmag rip 04 : Skoda Czech it out , สมัครเข้ามาแล้ว 20 คนนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 13:50:07 »
เสียดายจัง นี่ถ้าอยู่ กทม. จะขอลงสมัครด้วยเลย ฮือๆๆๆ T T"
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ mini_freak

• Full Member
  • ไอ้บ้ารถ mini / AWD หัวรุนแรง / Save the MT
Re: // Headlightmag rip 04 : Skoda Czech it out , สมัครเข้ามาแล้ว 20 คนนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 16:13:41 »
กำลังคิดอยู่ว่า ถ้าลงรอบบ่าย คงต้องเสร็จธุระเร็วจี๋ แล้วต้องขับรถจาก CDC ไปแถวซีคอนให้เร็วที่สุดด้วยสิ เหะๆ

เดี๋ยวขอตัดสินใจครั้งสุดท้ายแล้วค่อยส่งนะครับพี่จิม (ฮา)
เสพติด AWD แถมโดน BC5 ของใครบางคนแถวนี้ยั่วกิเลส.... ยั่วซะต้องสอยมาสักคัน
Twitter @z2bbgr

ออฟไลน์ Ji.Cl.

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 17:28:34 »
แก้หัวข้อด้วยครับ trip ครับ

rip นี่ตกใจนึกว่าค่ายรถไหนเจ๊ง ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ MC Stradale

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 19:38:15 »
ดีใจกับพี่ๆที่ได้ไปด้วยครับ T T อยากไปจัง แต่เงื่อนไขข้อแรกก้ไม่ผ่านแล้ว

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
Re: // Headlightmag Trip 04 : Skoda Czech it out , สมัครเข้ามาแล้ว 20 คนนะครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 09:20:37 »
จริงๆไม่ได้ลองเทสต์เอง แต่ได้นั่งก็น่าไปลองนั่งแล้วครับ ว่างๆก็น่าไปแจม ไปชม ไปด้อมๆ มองๆ ถ่ายรูปกับพริตต้งพริตตี้นะครับ....(อันหลังนี่ผมไม่พลาด...)
งานจะได้คึกคัก ครื้นเครงนะ
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011