ผู้เขียน หัวข้อ: // Isuzu MU-X เตรียมออกรุ่น Limited Edition เบาะหนังสีดำในงาน Motorshowนี้ //  (อ่าน 13659 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
Isuzu MU-X จะมีรุ่น Limited Edition

- ภายใน-เบาะหนังเปลี่ยนเป็นสีดำล้วน
- ตกแต่งด้วย Trim Piano Black - Silver Metalic
- ระบบลำโพง 8 จุด Live Surround Sound By Kenwood
- ล้อแม็กรมดำ - กระจกมองข้าง Color Key
- สติ๊กเกอร์ตกแต่งภายนอก

มาในงาน Motorshow ปลายมีนาคมนี้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 09, 2015, 21:32:53 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ Arado_kung

ขอ cruise control ก่อนได้ไหมจ๊ะอีผุผุ ชาวบ้านเค้ามีกันหมดแล้วนะเฮ้ย

ออฟไลน์ View

• -SIXFLOOR-
รอดูมุกสติกเกอร์
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD

ออฟไลน์ Forty-NineRS

• Full Member
  • Mister.G
จะมาในชื่อไหนดีหว่า Isuzu Mu-x Super Black Edition ??? อิอิ
ผมหวังว่าเค้าจะดีไซน์พวงมาลัยใหม่นะ เห็นทีไรนึกถึงสามห่วงทุกที

ออฟไลน์ mazeraty

• Sr. Member
ขอ cruise control ก่อนได้ไหมจ๊ะอีผุผุ ชาวบ้านเค้ามีกันหมดแล้วนะเฮ้ย

อาจจะเก็บไว้รอ fortuner ใหม่ก็อาจเป็นได้ครับ เพราะถ้าให้มาหมดในตอนนี้ อนาคตอาจลำบาก 5555

ออฟไลน์ oak7070

• Full Member
จะมาในชื่อไหนดีหว่า Isuzu Mu-x Super Black Edition ??? อิอิ
ผมหวังว่าเค้าจะดีไซน์พวงมาลัยใหม่นะ เห็นทีไรนึกถึงสามห่วงทุกที

รุ่นต่อไปเป็น  Gold  Edittion   รุ่นต่อๆไปเป็น  diamond  edittion   เพิ่มสีพิเศษพร้อมสติ๊กเกอร์ลาย 3มิติ

jomyoot

• บุคคลทั่วไป
ผมก็รู้อยู่แล้ว ว่ามันจะเป็นแบบนี้ อีก1-2ปี ก็ Mu-X เวอร์ชั่นXซี่รี่ส์ต่อ เบาะดำ-แดง ล้อสีเทาดำ โลโก้Xซี่รี่ส์

ออฟไลน์ H3T

จะได้เห็นถุงลม 6 ใบจาก Isuzu เมื่อไหร่

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ไม่ต่างจาก โตต้าเลย
ขายดี ทำให้กั๊กออพชั่นแบบสุดๆ รู้นะว่าบริการหลังการขายดี
แต่ครูสคอนโทรล และอื่นๆ ชาติไหนจะมา
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ a601970

• ประชาธิปไตย หัวใจคือประชาชน
ขอครูสคอนโทรลกับแอร์แบ๊ค 6 ใบ เพิ่มด้วยครับ  :D

ออฟไลน์ jztang

• Born To Race
ขอหมดยกเว้น สติ๊กเกอร์

JONNY

• บุคคลทั่วไป
รถมีอยู่รุ่นเดียว
อะไหล่ไม่ได้มีหลายรุ่น
ถ้าบริการยอดแย่ ไม่รู้จะทะไรกินแล้วล่ะครับ
ว่าแต่ออกรุ่นพิเศษมา คงจะไม่ MC เร็วๆนี้เป็นแน่

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่
จะได้เห็นถุงลม 6 ใบจาก Isuzu เมื่อไหร่

ผมว่ายากนะครับ แต่ผมก็ลุ้นเหมือนกัน ลุ้นจนอกหักตอนมันออกขาย
เลยมาลุ้นยี่ห้ออื่นต่อ เศร้าแป้บ

ออฟไลน์ SM.

รอลุ้นชื่อรุ่น  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ขอเหอะไอ้ล้อรมดำเนี่ย

:( :( :(

ออฟไลน์ chamanow88

เปลี่ยนกระจังหน้ากับไฟท้ายได้....หล่อเลย
เพิ่มเติมนิดนึงถ้า Isuzu เปลี่่ยนจากแปะชื่อยี่ห้อที่กระจังหน้าอันมหึมามาเป็น Logo จะดีกว่ามั้ย

ออฟไลน์ dht_tubes

รถมีอยู่รุ่นเดียว
อะไหล่ไม่ได้มีหลายรุ่น
ถ้าบริการยอดแย่ ไม่รู้จะทะไรกินแล้วล่ะครับ
ว่าแต่ออกรุ่นพิเศษมา คงจะไม่ MC เร็วๆนี้เป็นแน่

เห็นด้วย ชัดเจนมาก ผมว่าเค้าก็รู้ตรงนี้แหละครับ ถึงใส่ใจเรื่องบริการ จนทำให้มาได้ถึงวันนี้

ออฟไลน์ sarawut66

• Jr. Member
  • **
สูตรเดิม

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
  ไม่รู้ว่าใครออกแบบกระจังหน้าโครเมี่ยมขนาดมหึมาและไฟหน้าให้ All New Isuzu นะครับ คหสต ผมว่าส่วนนี้มันทำลาย มันทำร้ายรถทั้งคันนี้เลยละ
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ Darkart

ออกรุ่นย่อยมา เพื่อกระตู้นยอดขาย
ออฟชั่นยังกั๊กอยู่ เช่น Cruise control หรือ ถุงลม 6 ใบ รอต่อไปครับ 
เพื่อรอ All New Fortuner อย่างเดี่ยวครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์