ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าคิดว่า Thairung Limousine ยาวแล้ว แต่เจอพี่อินเดียนี่สิยาาาาาาวกว่า  (อ่าน 5666 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tonaka

• Hero Member
เสิร์ชกูเกิ้ลเล่นๆ กลับไปเจอเจ้า Ford Everest ที่ประกอบจากบ้านเรานี่แหล่ะครับ

แต่ที่อินเดียเขาจับเอาไปยืดเป็น Limousine ซะงั้น   ยาาาาาาาาวซะใจ

ที่มา http://www.theautomotiveindia.com/forums/indian-auto-news/1082-indian-cars-transformed-into-limousines.html
阿蘇山

ออฟไลน์ Oatsenal

• Sr. Member
ต้องเจอคันนี้

ออฟไลน์ YenChar

คันข้างบน กลับรถที คงเหมือน 10 ล้อ กลับรถ

แต่คันของคุณ Oatsenal
ไม่รู้จะกลับรถยังไง นอกจากใช้รันเวย์

ออฟไลน์ Minny

• Full Member
เคยเห็น Hummer ทำเป็น Limousine มาแล้วค่ะ ในไทยเนี่ยแหละ ยาวกว่า Everest Limousine คันข้างบนอีก

น่าจะเอามายืดในไทยเนี่ยแหละค่ะ
ก็แค่ผู้หญิงตัวเล็กๆ
I'm waiting for you, Ford Ecosport Ecoboost!

ออฟไลน์ Parinceo

เคยเห็น Hummer ทำเป็น Limousine มาแล้วค่ะ ในไทยเนี่ยแหละ ยาวกว่า Everest Limousine คันข้างบนอีก

น่าจะเอามายืดในไทยเนี่ยแหละค่ะ

เคยเห็นเป็นวีดีโอเหมือนกันครับ ไม่เคยเห็นของจริง

มีอันนึงขำๆ cadillac one ของท่านประธานาธิบดีโอบาม่าไปติดสันตรงประตูสถานฑูตซักที่นึง ไอคนขับเจ้าหน้าที่อะไรวิ่งลงมาดูกันเต็มเลย โอบาม่าคงไม่กล้าลงจากรถล่ะมั้งครับ ;D ฮาดี รถยาวๆนี้ลำบากน่าดู

ออฟไลน์ nok

ต้องเจอคันนี้

นี่มันเรือหรือรถ

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
Lincoln Stretch Limousines ในเมืองไทยนี่ขับกันยังไงน้อ . . .
ในรูป คุณทิวรี่ ทายาทเศรษฐีเมืองไทย

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
แต่ละคัน ขับกันยังไงหล่ะครับเนี่ย

เอาในไทยนะ

ออฟไลน์ scotch_fillet

คันนี้ก็เด็ด Thailand only ;)

ออฟไลน์ bigboom

• Newbie
  • *
ถ้ารถเมล์ รถทัวร์ รถพ่วง ขับบนถนนในเมืองไทยได้
รถคันยาว ๆแบบที่เอามาให้ดูนี้ ก็ต้องขับไปได้เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ Ongszaa

ถ้ารถเมล์ รถทัวร์ รถพ่วง ขับบนถนนในเมืองไทยได้
รถคันยาว ๆแบบที่เอามาให้ดูนี้ ก็ต้องขับไปได้เหมือนกันครับ

ถ้าพวกเค้าที่มี Limusine ขับเข้าห้างล่ะคับ
จะจอดที่ไหน
'19 BMW 630d GT M Sport[G32]
'24 LOTUS ELETRE R

ออฟไลน์ holahola66

ถ้าพวกเค้าที่มี Limusine ขับเข้าห้างล่ะคับ
จะจอดที่ไหน

ลงป้ายรถเมล์ครับ แล้วเดินเข้าห้างเอา 

เพื่อรัยวะคับ  55555  ;D
Mercedes C-Class W205 CDI
BMW 116i f20
Honda Civic EG 3door D16a turbo MT
Nissan March 1.2 cvt

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
.
อยากนั่งคันนี้  ;D ;D ;D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 09, 2013, 21:14:51 โดย 5thAvenue »