ผู้เขียน หัวข้อ: รถคันเล็กๆดูคลาสสิคที่อยู่ในโฆษณาบีควิกมันคือรถอะไรครับ  (อ่าน 3738 ครั้ง)

ออฟไลน์ gundam126

• Sr. Member
รถคันเล็กๆดูคลาสสิคที่อยู่ในโฆษณาบีควิกมันคือรถอะไรครับ เห็นวิ่งอยู่ในถนนเยอะพอสมควรแล้ว มันเป็นรถใหม่ที่ออกแบบให้ดูเก่าใช่ไหมครับหรือว่าเป็นรถเก่าแต่คนเริ่มมาฮิตกันในช่วงนี้

ออฟไลน์ kimmeng21

• Hero Member
nissan figaro คับ

รู้สึกจดประกอบใน one2car ขายอยู่ประมาณ 7 แสนกว่าๆ

"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

ออฟไลน์ pongisra

เป็นรถเก่าจริงๆครับ ถ้าจำไม่ผิดประมาณปี 90 และเป็น Limited ด้วย

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ในเว็บเราก็มีประวัติรถรุ่นนี้อยู่ครับ
ลองเสริชหาในส่วน Automobile History ดูครับ

ออฟไลน์ PATTY

• Jr. Member
  • **
 :D :D :D
ชอบมากค่ะ มันน่ารักจริงๆ