ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็น Superb Combi vs Volvo V60 vs Odyssey vs Wish(grey) (ป้ายแดงทั้งหมดครับ)  (อ่าน 11867 ครั้ง)

ออฟไลน์ paulmoderndog

• Hero Member
Car Seat สําคัญมากนะครับ สําหรับผมต้อง Car Seat 2 ตัว

Step Wagon,h1, aplhard น่าจะดี กว่า ส่วน Odyssey น่าจะลําบากพอกับ CX9

ออฟไลน์ Tan Int

ถ้าไม่ติดที่เน้นสมรรถนะด้วย จะแนะนำ Freed ซะหน่อย  :)

ถ้ากะจะใช้ยาวด้วยนี่ Odyssey หรือ V60 ครับ
เอ.....ถ้ายังสนใจ V60 ด้วยนี่ ทำไมไม่ลองๆไปดู Legacy Wagon ด้วยละครับ คันใหญ่กว่า นั่งสบายกว่าอีกนิด
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ Ruksadindan

O ดิ๊ดสี้ ดีกว่าครับ คนเยอะอย่างนี้ ต้องตัดคัน 5 ที่นั่งไปทั้งหมด

และวิชมันก็เล็กกว่า

ออฟไลน์ chean

• Full Member
ออตาใส้.... ;D