ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าว camry 2012 ข้อมูลประกอบอ้างอิงจากเวบคุณจิมมีที่นี่ซะด้วย แหร่มเจงๆ  (อ่าน 7937 ครั้ง)

ออฟไลน์ siamesecat

• Jr. Member
  • **
 ;D

http://www.autoincar.com/spynews-details-of-the-2012-toyota-camry-modelchange/

We have received details about the 2012 Toyota Camry Modelchange that the design is not significantly different from the current model, but to fine-tune the look stronger and more similar to the Toyota Avensis in Europe, to reduce the glass area, change the front to see better design and install LED Daylight embedded in the headlights, the high possibility dimensional body that the length 4810 mm x 1825 mm x 1470 mm.

ตัวหนาที่ทำไว้นี่อินเทรนด์มาเลย  

ดูรูปกราฟฟิกตรงกลางๆหน้านะครับ ให้เครดิตเรียบร้อย   เวบที่นี่เนื้อหาไม่เบาเลยนะครับยินดีด้วย
ปล ถ้าซ้ำขออภัย หน้ามันเลื่อนเร็วพอสมควร

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

• Sr. Member
ทำไม  มันพรากชะน่าเกลียดเลย  เหมือนกับพวกกล่องกระดาษเคลื่อนที่     แต่พอเดาได้ว่า  ด้านหลังเปลื่ยนเยอะแน่ๆถึงพรากขนาดนั้น
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Auto in Car นั้น ปกติ เขาจะอ้างอิงถึงเรา และแหล่งที่มาจากเว็บอื่นดีมากอยู่แล้วครับ
ต้องขอขอบคุณคนทำเว็บของเขาด้วยจริงๆ เขาเป็นคนที่ขยันหาข่าวมาลงเว็บมากๆ
ทำมาก่อนเว็บเราจะเปิดด้วยซ้ำครับผม

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
งานนี้ท่าทางจะสวยไม่เบานะเนี่ย เพราะรุ่นที่แล้วก็สวยน่าดู

อยากให้ออกมาแนว SAI หรือ Allion จังเลย
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ machines_girl

• Newbie
  • *
 :D พรางได้น่ากลัวมาก....

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ตัวถังสั้นลงแน่เลย
งานนี้ ทำให้เบาะหลังสบายมากที่สุดผมก็พอใจแระ อิอิ

ออฟไลน์ < bmw x6 >

• Sr. Member
ผมว่า camry ปี 2010 สวยกว่ารุ่นที่ออกใหม่นะครับ (รถสวยอยู่แล้วชอบอัพเดทจริงๆ)

ออฟไลน์ Fly to dream

ขอให้ไฟท้ายอย่าฆ่าตัวตายแบบอัลติส
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Terng

ขอให้ไฟท้ายอย่าฆ่าตัวตายแบบอัลติส

แฟนพันธุ์แท้เองเห็นตอนแรกยังน้ำตาซึมเลยคับ  :'( :'( 5555

แต่ก็ตามสไตล์เดิมๆของโตโยต้า ดูไปดูมา เออ มันก็สวยพอใช้ได้ ดูไปนานๆ อืมม สวย (เพราะคนมองแก่ขึ้น 555+)
=====================
รถที่ใช้เป็นประจำ
2013 Toyota Camry Extremo 2.0
2015 Ford Ranger T6 XLT Open Cab 2.2 MT
2018 Toyota CHR HV Mid
=====================