ผู้เขียน หัวข้อ: การรอคอย+การตัดสินใจ+ความผิดหวังกับเกรย์อีกเจ้า ในที่สุดมันก็มาถึงจนได้  (อ่าน 12928 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tan Int

• Hero Member
เอ่อ.....ขอเป็นกลางนะครับ
ยินดีกับรถคันใหม่ครับ(แต่แอบอิจฉานิดๆ.. ;D)

1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ Sykes

• Full Member
สวยครับ ยิ่งจอดรวมของเดิมแล้ว ให้ลุคโหดๆดีครับ

;D  ;D
"The things you own, end up owning you" - Tyler Durden

ออฟไลน์ Gamo

• Sr. Member
ยินดีด้วยกับรถใหม่ครับ สวยจริงๆ

ว่าแต่ออกเป็นตัว Hybrid เหรอครับ?  ???

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
ผมไม่ทราบว่าออกที่ไหนแต่เห็นป้ายคุ้นๆว่า WIZ หรือเปล่าครับ บ้านตรงข้ามเขาทำงานในนั้นน่ะครับ
เห็นเมื่อวานก่อน เอา กอล์ฟอาร์ สามประตูมาแปะไว้หน้าบ้านผม เห็นแล้วอยากลงไปขอนั่งเลยนั่น

บางวันก็อัลพาท บ้าง ทีทีบ้าง เคยถามพี่เขา เขาบอกรถประจำตำแหน่ง....

งั้นโตขึ้นหนูจะเป็นคาเยนนะคร๊าบบบบบ 5 5 5
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ neuro

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
โตขึ้นหนูขอเป็น กอล์ฟอาร์  อย่างที่บอกครับ รถข้างบ้าน....เมื่อวานก็เจอกันอีก
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

GreenG

• บุคคลทั่วไป
โตขึ้นหนูขอเป็น กอล์ฟอาร์  อย่างที่บอกครับ รถข้างบ้าน....เมื่อวานก็เจอกันอีก

อ้า น้อมีนาสีเดียวกัน เหมือนกัน 1 วัน :)

ออฟไลน์ Yinglek

ยินดีด้วยนะค่ะ รถสีดำทั้งบ้านเลยนะค่ะ
หรูทุกคันจริงๆ รอชมรีวิวค่ะ

เมื่อวันพฤหัสไปล้างรถที่ข้างWIZ Autoมาเจอเจ้าของร้านล้างรถ
ขยับรถดิฉันไปครูดกับALFA156 เลยต้องทำสีที่WIZต่อเลย
แอบเซ็งเลยค่ะ ว่าจะแอบไปชมคาเยนน์ซะหน่อย :D
X6 , Panamera , Everest