ผู้เขียน หัวข้อ: CLA Class จะเข้ามาเมืองไทยประมาณช่วงไหนเหรอครับ?  (อ่าน 3507 ครั้ง)

ออฟไลน์ Innewworld24

• Newbie
  • *
สนใจ CLA Class ครับ อยากทราบว่่าจะนำเข้ามาเมื่อไหร่ครับ
คาดว่าราคาจะประมาณไหนเหรอครับ พอดีงบน้อย มีแค่ 3m อยากได้ตัว a250
เมืองนอกมี test drive ออกมารึยังครับ
ขอบคุณครับ :)

ออฟไลน์ reyeshenry

• Hero Member
Re: CLA Class จะเข้ามาเมืองไทยประมาณช่วงไหนเหรอครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 07:44:23 »
เหนว่าราคาจะเพิ่มจากจาก A-Class นิดหน่อย  ตัว TOp คงไม่เกิน 3 ล้านหรอกครับ น่าจะ 2 ปลายๆ

ส่วนจะมาเมื่อไหร่ ปลายปีโน่นแหละครับ

ออฟไลน์ Jump

• Sr. Member
Re: CLA Class จะเข้ามาเมืองไทยประมาณช่วงไหนเหรอครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 09:08:06 »
ราคา น่าจะบวก a class ไปประมาณ 2 แสน
LIKE A BOSS!!

ออฟไลน์ ole_win_ter

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 09:53:12 »
ผมอ่ะคิดหนักครับ เอคลาสจะได้แล้วแต่อยากเปลี่ยนใจเพราะถ้าอย่างที่เค้าว่าว่าเพิ่ม2-3แสนผมยังพอไหวแต่ถ้าเพิ่มเกินนี้อาจรับa classเลย
 รอดูราคากับออปชั่นครับ

ท่านใดมีข้อมูลช่วยบอกด้วยครับ

ออฟไลน์ Jjjmania

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 12:12:24 »
ผมกว่าจะได้ a class ก็ตั้งเดือน มิย ขนาดจองก่อนmotor show  เซลบอกว่าa class ที่จะมาล้อตแรกคือa250ก่อน. ส่วนพวกที่ซื้อoptionเพิ่มก็จะ นานไปอีก ส่วนcla. บอกจะมาไตรมาสสาม ผมว่าเดี๋ยวก็lateอีก. ซึ่งคงรอไม่ไหว. 

ออฟไลน์ mike77

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 15:24:24 »
รอ CLA เหมือนกันครับ ได้ข่าวว่า HOT มาก

ออฟไลน์ ole_win_ter

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 18:08:54 »
อ่านข่าวมาครับเค้าว่างานมอเตอร์โชว์จะเปิดตัวe300 และcla classครับ

แต่เรื่องข่าวทั้งหลายนี่มั่นใจมากไม่ได้ครับ รอดูอีกอาทิตย์เดียวครับ