ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านที่จะไปดู X Japan วันอังคารนี้ จะไปกันยังไงครับ เมืองทองท่วมไหมครับ  (อ่าน 3763 ครั้ง)

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ตอนนี้ผมก็ไม่รู้ว่าแถวเมืองทองเป็นยังไง และก็ยังไม่ทราบด้วยว่าทางด่วนตอนนี้ใช้ได้หรือไม่ เลยอยากปรึกษาว่า จะไปยังไงกันครับ

แต่เห็นทางผู้จัดเขามีรถรับส่งจาก Central World ไม่ทราบจะมีใครไปทางนั้นบ้างไหมครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Ruksadindan

ทราบแค่ว่า ทางพิเศษอุดรรัถยา ไม่เก็บค่าผ่านทางครับ (แต่ได้ข่าวส่วนราบพื้นก็ท่วมเสียเอง)

ออฟไลน์ HYDE--

ขับรถไปเหมือนปกติเลยครับ น้ำไม่ท่วมเมืองทอง เส้นคลองประปาก็ไม่ท่วม แจ้งวัฒนะ ท่วมถึงแค่ศูนย์ราชการครับ
สรุป ผมขึ้นทางด่วนไปลงข้างในเมืองทองเลย ก็เจอรถติด

ดูจบไปแร้วนะ สุดยอดมากๆ หลังจากรอมา 6 ปี

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
หืมม 6 ปีเลยเหรอ ผมนึกว่าที่โดน Cancel มันเมื่อ 3 ปีที่แล้วเสียอีก

สนุกมาก ได้ยินว่าปีหน้า L'arc จะมา แต่คงจะไม่ไปละนะครับ คงรอ Luna Sea มา สักวันหนึ่ง (แต่อย่างน้อยปีนี้ Ryuichi กับ Sugizo ก็มาเมืองไทยนะ ถึงจะมากันคนละงานก็เถอะ)
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ HYDE--

ก็รู้จักมา 6 ปีครับ ฟังครั้งแรกก็ชอบเลย ตอนนั้นอยู่ ม.3 ไปเปิดดูคอนเสิด The Last Live ปี 1997 ใน youtube
แล้วก็หวังว่าสักวันเค้าคงจะมาเล่นคอนเสิดที่เมืองไทย พอไปถามผู้ใหญ่เค้าก็บอก โอ้ย X Japan ไม่มีแล้ว มือกีต้าร์ตาย ก็เลยฝันสลาย

พอเค้ามารวมวงกัน ก็ประกาศจะจัดคอนเสิดในไทยเมื่อ 2-3 ปีที่แล้ว แคนเซิลอีก TOT
คราวนี้ได้ดูสมใจละ อิอิ
L'arc en ciel ผมก็ว่าจะไปดูครับ แต่อีกนานอยู่ ตอนนี้รอดู Big mountain ครับ
ขับไป bonanza เสร็จเดี๋ยวว่าจะทำรีวิว Hyundai H-1 ด้วย เวลานั่งกันเต็มคันเป็นยังไงบ้าง

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
อยู่เชียงใหม่ เพื่อนติดงาน เราติดเรียน เลยไม่ได้ไป เซ็งเป็ด ครั้งหนึ่งในชีวิตต
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^