ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้า Z4 ตัวใหม่ออกมาแล้ว ตัวปัจจุบันราคามือ 2 จะประมาณเท่าไหร่คับ  (อ่าน 4149 ครั้ง)

ออฟไลน์ kimmeng21

• Hero Member
ตอนนี้เกิดกิเลส อยากได้ Z4 แต่ไม่อยากได้มือ 1

ก่ะว่า รอตัวใหม่ออก แล้วจะจัดโฉมปัจจุบันมือ 2 สักคัน

อยากจะทราบว่า ถึงเวลานั้นราคาจะอยู่ประมาณเท่าไหร่คับ

"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

ออฟไลน์ BrownCony

• Sr. Member
ตอนนั้นน่าจะ 2 ต้นๆนะครับ

ออฟไลน์ NaNaNa

• Sr. Member
ไม่แน่ใจนะครับ ผมตีซัก2.2-2.5M ละกันครับ ผิดถูกยังไงขออภัยนะครับ

ออฟไลน์ prai

มันมีหลายปัจจัยมากครับ ขึ้นอยู่กับจำนวนปี ระยะทางที่วิ่งมาแล้ว สภาพรถ เคยเกิดอุบัติเหตุมาหรือเปล่า รถออกเกรย์หรือซื้อศูนย์
แต่ผมคิดว่าราคาน่าจะวิ่งอยู่ที่ 45-65% ของราคาป้ายแดง ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับสภาพรถครับ

ออฟไลน์ burutrad

SLK ตัวที่แล้วเพื่อนเคยไปลองตีได้ 2 ต้นๆครับ... ;)

ออฟไลน์ MystogaN

รถประเภทนี้ราคาตกไม่มากนักครับ ถ้าเทียบกะรถครอบครัว 3 5 7 C E S

ออฟไลน์ ChiLun

• F10 525d M sport

ซื้อเข้า -60% จากราคารถใหม่ครับ ถ้าเครื่อง6สูบจะราคาตกลงไปอีก

ตอนนี้ถึงbenzราคาไม่ได้ดีกว่าbmwเหมือนแต่ก่อนแล้วครับ อาจเพราะรถออกมาเยอะด้วยโดยเฉพาะE-coupe E-saloonมือ2สีขาวคนขายเยอะมาก

ออฟไลน์ 402m11.1sec

• Full Member
แนะนำ E85 ใส่ลูกก้านข้อ 3.0L แล้วพ่วง Rotrex วิ่งไม่ได้แพ้ 370Z M3E46 มากครับ
รถล้านหก ทำอีกสองแสน ที่เหลือเอาไว้ซ่อมเกียร์ครับ