ผู้เขียน หัวข้อ: งบ ไม่เกิน 2.5 ล้าน ผมจะเอาคันไหนดีคับ ???  (อ่าน 7844 ครั้ง)

ออฟไลน์ ToRToNGPaT

• Hero Member
    • Wongnai : ติดตามต้อง
Re: งบ ไม่เกิน 2.5 ล้าน ผมจะเอาคันไหนดีคับ ???
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2013, 22:08:47 »
ถ้าจะพาพ่อแม่เที่ยวบ่อยๆ
Stepwagon ไปเลยครับ

ไม่ต้องห่วงเรื่องภาพลักษณ์หรอกครับ
ผมว่าคนที่กตัญญู ดูดี มีออร่า

+1 ครับ นั่งสบาย ขึ้นลงง่าย
My Car = My Friend

2023 Honda HR-V 1.5 e:HEV RS E-CVT Ignite Red Metallic / Black Roof (น้องหมูแดง)
2023 Honda WR-V 1.5 RS CVT Ignite Red Metallic / Black Roof (น้องถุงแดง)

Review ของกินอร่อยๆ เรียนเชิญที่ Wongnai : ติดตามต้อง

ออฟไลน์ waisana

• Newbie
  • *
Re: งบ ไม่เกิน 2.5 ล้าน ผมจะเอาคันไหนดีคับ ???
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 10:41:16 »
ถ้าชอบเบาะหลังขนาดใหญ่  ที่วางขายาวใกล้เคียงประมาณ S class  ชื่อเสียงยังไม่ค่อยรู้จักมากนัก ศูนย์บริการยังน้อยมาก แต่ช่วงล่าง  ฟิลลิ่งการขับขี่ดี  ราคาลดแล้วน่าจะ 1ล้านปลายๆ  ลองพิจารณาดู  SKODA  Superb มีบททดสอบของคุณ จิมมี่ด้วยลองหาดูใน webนะครับ  ผมสนใจอยู่เหมือนกัน  เห็นความใส่ใจของผู้บริหาร และสนใจคุณภาพรถ  มากกว่าราคาขายต่อ  เหลือรอ drive Test อย่างเดียวครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2013, 15:20:10 »
D segment ครับ รุ่นไหนก็ได้ แล้วแต่ชอบเลย

Premium compact ไม่แนะนำครับ นั่งสบายสู้ D seg ไม่ได้เลย