ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนคุณ Jimmy เรื่องเกี่ยวกับบทความรถที่จะออกใหม่ กับ Alphard ครับ  (อ่าน 2046 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gamo

• Sr. Member
เข้าไปอ่าน ไม่เห็นมีข้อมูลเกี่ยวกับ Alphard ตัวต่อไป ไม่ทราบว่ายังไม่มีข้อมูลหรือว่า Alphard ตัวปัจจุบัน Toyota กะลากยาวเกินปี 2017 ตรับ เพราะเห็นว่ารุ่นนี้ Minor ไปแล้วเมือปี 2012 ครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Alphard เป้นรถที่เราไม่ได้ให้ความสนใจกับมัน
ด้วยเหตุผลที่ว่า รุ่นปัจจุบัน ในญี่ปุ่นใกล้เปิดตัวรุ่นใหม่แล้ว
แต่อย่างไรก็ตาม ยังไม่แน่ใจว่า จะมีการนำมาประกอบในบ้านเรา
เหมือนเช่นรุ่นปัจจุบันด้วยหรือเปล่า จึงยังไม่มีข้อมูลใดๆออกมาในตอนนี้ครับ

ออฟไลน์ Gamo

• Sr. Member
Alphard เป้นรถที่เราไม่ได้ให้ความสนใจกับมัน
ด้วยเหตุผลที่ว่า รุ่นปัจจุบัน ในญี่ปุ่นใกล้เปิดตัวรุ่นใหม่แล้ว
แต่อย่างไรก็ตาม ยังไม่แน่ใจว่า จะมีการนำมาประกอบในบ้านเรา
เหมือนเช่นรุ่นปัจจุบันด้วยหรือเปล่า จึงยังไม่มีข้อมูลใดๆออกมาในตอนนี้ครับ

ขอบคุณ คุณ Jimmy มากครับ เดี๋ยวผมรอดูอีกสักพักดีกว่าครับ