ผู้เขียน หัวข้อ: ก่อนหน้านี้มีมือถือ แถมมากับรถยนต์ออกขายที่MBK รอบนี้เค้ากลับมาอีกครั้ง  (อ่าน 4731 ครั้ง)

ออฟไลน์ ps000000

• Hero Member
พี่โต นั่นเอง

หลังจากที่ ทำให้ Note 3 Toyota , Note 4 Toyota ราคาปั่นป่วนมาแล้ว

รอบนี้กลับมาอีกครั้ง กับ S6 Edge Plus (ตัวใหญ่)

(ปล. ผมเคยใช้ Note 4 Toyota ก็ใช้ดีนะ ไม่มีประกัน ปีกว่าแล้วยังไม่พัง)

ออฟไลน์ yourturle

พี่โต เค้ากำไรเยอะจริง
ค่ายอื่นแจกแต่กระเป๋าเดินทางล้อลากกก :-X
One Day.

ออฟไลน์ Abzolute

• สวัสดีคนรักรถยนต์
พี่โต เค้ากำไรเยอะจริง
ค่ายอื่นแจกแต่กระเป๋าเดินทางล้อลากกก :-X

ถึงเป็นเบอร์ 1 ในวงการรถยนต์ในครับ

ออฟไลน์ O_o"

อัดโปรตั้งแต่ต้นๆปีเลยนะครับ หวังดันยอดเต็มที่ แต่ว่าเมื่อไหรจะมีโปรส่วนลดเยอะๆมาอีก

ออฟไลน์ recycleman

บางคนขอเป็นส่วนลดแทน ส่วนเซลล์ก็เอามาขายต่ออีกทอด เป็นมาตั้งแต่แจกnote3แล้ว ตอนนั้นแทบจะล้นตลาด

ออฟไลน์ 380Z

• Sr. Member
ดีกว่าไม่แจกอะไรเลยครับ

คนซื้อรถไม่อยากได้โทรศัพท์ก็ได้เป็นส่วนลดไป คนจะซื้อโทรศัพท์ได้ซื้อในราคาที่ถูกลง

สรุปว่าแคมเปญนี้ win ทุกฝ่าย

ออฟไลน์ J@K

• ไม่ซิ่ง.....ก็ซี้
อย่างน้อยก็ได้ของแถมราคาเป็นหมื่น หรือถ้าอยากเปลี่ยนเป็นส่วนลดอันนี้คงต้องคุยกับเซลละมั้ง
@ngel gunman

ออฟไลน์ Micjty

มีใครสนใจขายซัก1.6-1.7หมื่นมั้ยครับ ผมยกมือรอเลย5555

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
มีใครสนใจขายซัก1.6-1.7หมื่นมั้ยครับ ผมยกมือรอเลย5555
มีแน่ๆครับ นับเงินรอเลย
จำได้ว่า คราวแล้วตอนแถม Note 4 ของใหม่ราคา 2.5 หมื่น ไม่เอาตีเป็นส่วนลดได้หมื่นนิดๆ
เซลล์ต้องเหนื่อยเอาไปปล่อยเองได้ 1.5 หมื่น กำไรนิดหน่อย เซลล์คนนึงว่าไว้
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ whoami

ร้านขายส่งขาใหญ่ใน mbk มีขายแล้วครับ 19,600.-  แต่ no. warranty  นะ

ออฟไลน์ SM.

สงสัยจะติดใจมุขนี้แล้วนะครับ