ผู้เขียน หัวข้อ: [เหมือนว่าจะ นอกเรื่อง]โฆษณา สบท ชุดทวงเงินไหงคิดถึงโฆษณารถได้หว่า  (อ่าน 2526 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
พอดีหาโฆษณามาชมอยู่ ไปเจอโฆษณาตัวนีี้เข้า

ตัวนี้ออกมาไม่นาน แต่บรรยากาศ อารมณ์ ชวนนึกถึงโฆษณารถรุ่นนี้นะครับ
(เห็นอารมณ์มาแนวเดียวกัน)

ปล.แก้ไขชื่อใหม่ พึ่งเห็นว่าพิมพ์ผิด - -'
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 28, 2010, 06:23:53 โดย Iwata Kana GC »
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Ruksadindan

ออฟไลน์ prai

แต่ดีแทคนี่โอนะครับ ผมใช้รายเดือน มีครั้งสองครั้งสายหลุด นี่ไม่คิดตังค์ เหมือนได้โทรฟรี 55