ผู้เขียน หัวข้อ: ผมโดนรถกระบะชนแล้วหนี บริเวณถนนกาญจนภิเษก แถวหมู่บ้านนันทวัน ต้องแจ้งความที่ไหนหรอครับ  (อ่าน 5126 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ ชายโอ๊ต

• Hero Member
ถนนกาญจนาภิเษกนี่มันวงแหวนรอบนอกรอบกรุงเทพเลยนะครับ
แล้วหมู่บ้านนันทวันก็ไม่รู้ว่ามีตรงไหนมั่ง ช่วยลงรายระเอียดเพิ่มหน่อยก็ดี
หรือโทร 191 แล้วถามเค้าเลยว่า สน. ไหนนะครับ
"ศัตรูแห่งความก้าวหน้า คือเวลาที่เสียไป"

ออฟไลน์ bsawanya

• Newbie
  • *
ถนนกาญจนาภิเษกนี่มันวงแหวนรอบนอกรอบกรุงเทพเลยนะครับ
แล้วหมู่บ้านนันทวันก็ไม่รู้ว่ามีตรงไหนมั่ง ช่วยลงรายระเอียดเพิ่มหน่อยก็ดี
หรือโทร 191 แล้วถามเค้าเลยว่า สน. ไหนนะครับ
พุทธมณฑลสาย1 ครับ มุ่งหน้าไปทางบางบัวทอง แถวปั้ม ปตท ปั้มแรก น่าจะใกล้ The mall บางแคครับ

ออฟไลน์ boyperapon

• Jr. Member
  • **
น่าจะ สน หลักสอง
หรือ ภาษีเจริญ
แต่ผมว่าหลักสอง

ออฟไลน์ boyperapon

• Jr. Member
  • **
หลักสองอยู่บนเพชรเกษมเลยแยกสาย2มุ่งหน้าขาออกอยู่ขวาเยื้องกับบิ้กซีครับ
ภาษีเจริญอยู่เพชรเกษมขาเข้าเมืองอยู่ซ้ายเยื้องฟิวเจอร์บางแค

ออฟไลน์ Mario_Yadel

• Full Member
โดนกระบะยี่ห้อไรชนครับ วิโก้สีขาวป่าว

ออฟไลน์ yossapatiso

• Full Member
หวังว่า คุณคงจะไม่ขับMirage แล้วโดน Hilux สีขาว เสริมหลังคาชนนะครับ ถ้าคุณเป็นอย่างนั้นจริง ไปที่ห้องรัชดาด่วนครับ

ออฟไลน์ Nookkiez

• Sr. Member
หวังว่า คุณคงจะไม่ขับMirage แล้วโดน Hilux สีขาว เสริมหลังคาชนนะครับ ถ้าคุณเป็นอย่างนั้นจริง ไปที่ห้องรัชดาด่วนครับ

Headlightmag ห้ามพูดถึงเวปม่วงนะครับ :-X :-X :-X
Test ..

ออฟไลน์ Nookkiez

จริงๆแล้วเราโทรแจ้ง191ได้ทันทีครับ ถ้าตำรวจทำงานเป็นหน่อยเขาจะส่งกลุ่มเด็กแว๊นไล่ตามครับเปิดไซเรนเสียงดังมาแต่ไกลเลย :D แล้วตำรวจจะตามมาทีหลังครับ  ยังไงก็ขอให้เจอคู่กรณีเร็วๆครับ ;)
Test ..

ออฟไลน์ kukonba

• เที่ยวไปให้ทั่วเมืองไทยเถอะครับ

Headlightmag ห้ามพูดถึงเวปม่วงนะครับ :-X :-X :-X

ขอถามว่าทำไมพูดถึงไม่ได้ ? ด้วยความเคารพครับ.

ออฟไลน์ ceberos

ผมว่าแบบนี้ น่าจะอนุโลมได้นะครับ มันไม่ใช่การนำเรื่องนั้นๆ มาฝอยต่อ แต่นี้เป็นอุบัติเหตุเลยนะท่าน ถ้าเป็นเราขึ้นมาจะทำยังไง - -"

ออฟไลน์ bojung

ลองไปแจ้งความดูซิครับ เอา สน. ที่ใกล้ที่สุดครับ

ออฟไลน์ BottleUp

• Newbie
  • *
แจ้ง 191 โลดด เลย ขอให้เจอคู่กรณีไวๆนะ

ออฟไลน์ Hammerfire

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ Handm

• Newbie
  • *
ชนแล้วหนีลำบากอ่ะครับ จำข็อมูลทะเบียนได้บ้างไหมครับ ยี่ห้อรถ สี สำคัญอ่ะครับ งานนี้ตามล่าลำบากครับ ยังไงขอให้หายตัวคนร้ายเจอเร็วๆนะครับ