ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงเพื่อนๆ พี่ ทุกๆ คนที่อยู่ชลบุรีนะครับ มีคำถามครับ  (อ่าน 3041 ครั้ง)

ออฟไลน์ Headman

• Hero Member
คือว่า เร็วๆนี้ ผมมีโอกาสขี่จักรยานผ่านแยก บิ๊กซี เอ็กตร้า (แยกอ่างศิลา)
ฝั่งตรงข้ามกับ เบนซ์ จิตชัย อ่ะครับ เห็นมีป้ายมาติดๆ ว่า.......ตัวแทนจำหน่อย Skoda Citroen MTM......

มันคืออะไร....มีใครเห็นแล้วบ้างไหมครับ....เผื่อจะเอา Citroen ผมไปใช้บริการในอนาคต อิอิ

ปลลอจุด คงโพสถูกห้องแล้วล่ะครับ เพราะเรื่องนี้ดูแล้วไม่ค่อยมีสาระซักเท่าไหร่นัก เหอๆ
เรารักจ่าโท :))))

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ผมเห็นเหมือนกันครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

• Sr. Member
เห็นมาสักพักแล้ว ครับ ประมาณ2เดือนแล้ว  จนนี้พึ่งจะเริ่มปรับปรุงเองครับ  ที่ตรงนั้นแหละครับ ทั้งโชว์รูมและศูนย์บริการ 

แล้วมีโชว์รูมนิสสัน  ผุดขึ้นมา อีก2 ที่ด้วยครับ  ตรงเยื้องๆกับขนส่ง  และ ก่อนฮอนด้าบายพาสด้วย 
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

ออฟไลน์ Headman

อ๋อ ครับ งั้นที่ผมเห็นมันก็เป็นจริงซินะ เย้ๆ
จะได้มี Skoda วิ่งบนชลบุรี เยอะๆ  ;D
เรารักจ่าโท :))))