ผู้เขียน หัวข้อ: จะผิดมั้ยถ้าเอาภาพนิวฟอจูนเนอร์TRD2016มาลงตอนนี้  (อ่าน 9520 ครั้ง)

ออฟไลน์ tiger12r

• Sr. Member
จะผิดมั้ยถ้าเอาภาพนิวฟอจูนเนอร์TRD2016มาลงตอนนี้  8) 8)
Wave100s->VIGO PreCab->VigoChamp4x4->CivicFC & REVO ROCCO4x4

ออฟไลน์ Eddy5659

• Hero Member
5555 เหตุการแบบช่วงกลางปี 2015 จะกลับมาครับ
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

ออฟไลน์ ซิ่งเข้าส้วม

ถ้าเป็นภาพวิ่งในถนนไม่ผิดครับ ถ้าเป็นภาพในโชว์รูมผิดครับ

ออฟไลน์ [J]e[w]

เบลอภาพพื้นหลังด้วยก็ดีนะครับ  :)
Don't waste time grieving over past mistakes, learn from them and move on!

ออฟไลน์ Nikle_pk

อ่านกฏกติกาการลงภาพ แล้วเบลอภาพพื้นหลัง เหลือเฉพาะตัวรถ ไม้ให้มองออกว่าถ่ายในโรงงานก็ลงได้แล้วครับ  เว้นแต่ไม่ได้ถ่ายในโรงงาน ถ่ายในที่สาธารณะ ลงโลดเลยครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ biozebastian

• Full Member
ต่อมเผือกทำงานเลย อยากเห็นมาก

ออฟไลน์ Puitam

ปูเสื่อรอเลย

ออฟไลน์ View

• -SIXFLOOR-
อยากเห็นเหมือนกันครับ แต่พี่จิมมี่คงไปปลื้มแน่
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD

ออฟไลน์ O_o"

มาดูตัวที่จะขายใน Malaysia กันครับ  :D :D :D ต่างจากไทยในบางจุด

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
ถ้ากรุณา PM ให้ผมดูย้าง จะขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ ps000000

เข้า มา มุง

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ถ้าถ่ายจากโรงงานหรือโชว์รูม
ลบพื้นหลังไปเลยครับ ชัวร์ดี
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ muza

ถ้าจะหลังไมค์ Pm ผมขอดูด้วยครับ
 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ bubball

ถ้าลบพื้นหลังไม่ได้ PM มาหาผมเลยครับ เด่วผมเบลอให้ ทุกๆท่านจะได้ดูกัน 5555555

ออฟไลน์ MoO Cnoe

รบกวนส่งรูป Fortuner TRD มาหน่อยครับ
เดี๋ยวผมขอดูก่อนว่า สามารถลงได้มั้ย
ถ้าไม่ได้จะได้ทำรูปจัดการ Background ด้านหลังให้ครับ
รบกวนส่งทางหลังไมค์ หรือ [email protected] ครับ

ออฟไลน์ Boycm009

รอมุงด้วยคนครับ

ออฟไลน์ J@K

• ไม่ซิ่ง.....ก็ซี้
รอชม
@ngel gunman

ออฟไลน์ นครอัญมณี

• นครอัญมณี
เรื่อง ภาพแอบถ่ายสปายช็อต มีมา นมนานแล้วครับ

ลงๆ ไปเห๊อะ
ไม่เห็นจากเว็บนี้ เดี๋ยวก็เห็นจากเว็บอื่นอยู่ดี

เพื่อความสบายใจก็ ตัดเอาเฉพาะรูปรถ เบลอฉากหลัง มาโชว์ก็ได้ครับ
แต่อย่าไปลบเครดิต ที่เขาตั้งใจแปะไว้ในภาพ ของเจ้าของภาพนะครับ
เดี๋ยวเขาจะงอนเอา
 8)
รักรถมาก
รักครอบครัวมากกว่า
รักชาติ-ศาสน์-กษัตริย์มากที่สุด

ออฟไลน์ carenaruk

รอชมด้วยคนนะครับ

ออฟไลน์ SM.

ปูเสื่อรอ  ;) ;) ;)

ออฟไลน์ Buffy

ไก่ย่าง ส้มตำ ข้าวเหนียวครับ

ออฟไลน์ tiger12r

ถ้าผิดกฎแอดมินลบได้ทันทีเลยครับ  8) 8) 8)
Wave100s->VIGO PreCab->VigoChamp4x4->CivicFC & REVO ROCCO4x4

ออฟไลน์ O_o"

ถ้าผิดกฎแอดมินลบได้ทันทีเลยครับ  8) 8) 8)

เข้าใจว่าจะเห็นเต็มๆคัน  :D :D :D

ออฟไลน์ Arado_kung

ไม่ผิดกฏแต่ขอแบบเต็มๆคันเบลอพื้นหลังได้มั้ยครับ

ออฟไลน์ boycatbay

รอชมครับ ถ้าสวยจะดูว่าอะไรมาใส่น้องจูนที่บ้านได้บ้าง
Toyota Fortune 2.4V : 2015
Hyundai H-1 Deluxe :2012
I'm Boycatbay!

ออฟไลน์ monsterjeff

• Jr. Member
  • **
 :) :) :) :) :) :)
ใจจะชาดอยู่แล้ว ขออีกหน่อยได้ไหมครับ โดยเฉพาะแม็ก

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
ถ้ากันชนหน้าแบบนี้ เคยเห็นกันบ้างแล้วน่ะครับ มีคุณเอกสายสามเอามาเปลี่ยนพาร์ทให้โฉมปัจจุบัน(ตามภาพ) ไม่แน่ใจว่าจะเป็นพาร์ทของตัว TRD มั้ย คือสงสัยว่าเค้าจะปล่อยอะไหล่ออกมาทั้งที่รถยังไม่เปิดตัวเลยมันก็ดูแปลกๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 05, 2016, 19:51:01 โดย SETTHASART »

ออฟไลน์ Arado_kung

ถ้ากันชนหน้าแบบนี้ เคยเห็นกันบ้างแล้วน่ะครับ มีคุณเอกสายสามเอามาเปลี่ยนพาร์ทให้โฉมปัจจุบัน(ตามภาพ) ไม่แน่ใจว่าจะเป็นพาร์ทของตัว TRD มั้ย คือสงสัยว่าเค้าจะปล่อยอะไหล่ออกมาทั้งที่รถยังไม่เปิดตัวเลยมันก็ดูแปลกๆ

ปกติสำหรับยี่ห้อนี้เค้าล่ะ สมัย Fortuner BMC รอบสุดท้ายกับ Vigo Champ กันชนหน้าหลุดมาขายก่อนรถเปิดตัวเป็นเดือนเลยครับ

ออฟไลน์ biozebastian

มาแบบนี้ก็ดูดีขึ้นนิดนึงนะ

ออฟไลน์ Arm

แปะรูปเพิ่มจากคุณเอก สายลม นอกจากกันชนท้ายของ FTN TRD ยังมีสเกิร์ตหน้า Revo TRD หลุดมาอีก ถ้าอยากเห็นว่ารถกระบะ/PPV พี่โตเปลี่ยนอะไรให้ไปดูร้านนี้เลยเพราะพาร์ทหลุดออกมาไวมากกกก ::) ::)
88' Accord CA 2.0 EX A/T
88' Accord CA 2.0 LX M/T
09' Corolla Altis 2.0 V Navi
15' Commuter 3.0 A/T
18' Pajero Sport 2.4 GT-Premium Limited Edition