ผู้เขียน หัวข้อ: // พาไปชมรถคันจริง Lexus RX : RX200t F-Sport ทั้งภายนอกและภายในห้องโดยสาร //  (อ่าน 18373 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
เบาะนี่เป็นเพราะกล้อง หรือมันสีโทนนี้อยู่แล้ว ?
สีดูเหมือนเอาไปหุ้มซัพเจ้าเดียวกับที่หุ้มให้ Vios sportivo

เอาจริงๆ ดูใน Smart phone ดูใน PC/Notebook
คนละยี่ห้อ คนละรุ่น หน้าจอแสดงผลออกมาไม่เหมือนกันหรอกครับ ฮ่าๆ
ผมทำรูปในคอม พอไปเปิดดูใน Smart phone ก็คนละโทนแล้วล่ะครับ

เรื่องสีนี่แนะนำให้ดูของจริงดีกว่า แต่โดยส่วนตัวผมก็ไม่ชอบโทนนี้ครับ ฮ่าๆ
ผมชอบดำน้ำตาลใน Premium มากกว่า แดงใน F-Sport
(จริงๆ Combination โทนสีภายในมีให้เลือกพอสมควรครับ)

สีตัวถังภายนอกมีให้เลือกด้วยกัน 10 สี

• สีดำ Graphite Black Glass Flake (ใหม่)
• สีน้ำตาล Amber Crystal Shine (ใหม่) (เฉพาะรุ่น Luxury และรุ่น Premium)
• สีน้ำเงิน Deep Blue Mica (ใหม่)
• สีขาว White Nova Glass Flake (เฉพาะรุ่น F SPORT)
• สีขาว Sonic Quartz (เฉพาะรุ่น Luxury และรุ่น Premium)
• สีทอง Sleek Ecru Metallic (เฉพาะรุ่น Luxury และรุ่น Premium)
• สีเงิน Platinum Silver Metallic
• สีเงิน Sonic Titanium
• สีดำ Black
• สีแดง Red Mica Crystal Shine

สีภายในมี 3 โทนสี (ขึ้นอยู่กับรุ่น) วัสดุแผงข้างประตู

• Black
• Dark Rose (เฉพาะรุ่น F-SPORT)
• Topaz Brown (รุ่น Luxury และ Premium)

วัสดุตกแต่ง มี 4 แบบ (ขึ้นอยู่กับโทนสีภายใน)

• Shimamoku (รุ่น Premium- ภายในสี Topaz Brown)
• Walnut (รุ่น Premium- ภายในสี Black)
• 3D Film (รุ่น Luxury)
• Aluminum (รุ่น F-Sport)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 29, 2015, 11:47:07 โดย MoO Cnoe »