ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเกี่ยวกับมอไซค์ได้ป่าวเอ่ย อยากซื้อแม่กุญแจล๊อคล้อมอไซค์ เอายี่ห้อไรดีคับ  (อ่าน 3831 ครั้ง)

ออฟไลน์ Satanic za'

• Hero Member
อยากซื้อกุญแจสำหรับล๊อคดิสเบรคให้พ่อแฟนซักตัวนึงอะครับ พอดีท่านอยู่ ตจว ไม่สะดวกเดินทางไปซื้อเอง

เลยอยากถามหน่อยว่า กุญแจซื้อของยี่ห้อไหนดีอะครับ เคยได้ยินแต่ของ SOLO SOLEX พี่ๆแนะนำหน่อยครับ แล้วไม่ทราบว่า กุญแจต้องใช้แบบไหนอะครับ หรือว่าถามพนักงานขายได้เลย (คิดว่าจะไปซื้อที่โฮมโปรซะหน่อย)
กลัวว่าซื้อไปมันจะคล้องไม่ได้อะครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ mann

• Sr. Member
  • นี่หรือรถโมเดล
เอาพอใช้ก็ solo solex ครับ และดูที่มี มอก.หรืออะไรทำนองนี้รับรองหน่อย (ใช้อยู่)

เพราะเคยเห็นของคนรู้จักใช้ของโนเนม แกล็อกไว้แล้วลืมปลดออก บิดออกตัวไปตามปกติ มันหักครึ่งท่อนต่อหน้าต่อตา

ถ้าเอาอย่างดีก็แนะนำได้ครับ
แต่ราคาค่อนข้างแรงนิดนึง

ส่วนเรื่องใส่ได้หรือไม่ คิดว่าถ้าเป็นจานดิสเดิมๆ ที่มันจะมีรูอยู่ น่าจะใส่ได้หมดครับ ยังไงลองให้ พนง.แนะนำอีกทีนึง

1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
1997 mb c-class w202 elegance
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
2006 kawasaki ksr 111
...........................................................................

ออฟไลน์ Okino

• Full Member
????? MD02 ??????????!!

ออฟไลน์ parinda

• Jr. Member
  • **
เคยเห็นยี่ห้อ XENA ครับ มีแบบมีเสียงด้วย แต่ราคาก้อสูงอยู่

ออฟไลน์ mann

• นี่หรือรถโมเดล
เคยเห็นยี่ห้อ XENA ครับ มีแบบมีเสียงด้วย แต่ราคาก้อสูงอยู่

อันนี้แหละครับ ราคาแรงจริง

ร้านตัวแทนครับ

http://www.ksrthailand.com/board/index.php?topic=64539.0
1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
1997 mb c-class w202 elegance
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
2006 kawasaki ksr 111
...........................................................................

ออฟไลน์ best

solo solex ไว้ใจได้ระดับหนึ่งครับ ดีกว่าของจีนเกรดต่ำเยอะ
There is nothing either good or bad but thinking makes it so