ผู้เขียน หัวข้อ: ลบ  (อ่าน 4880 ครั้ง)

preme123

• บุคคลทั่วไป
ลบ
« เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 18:36:42 »
ลบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2019, 02:10:17 โดย preme123 »

ออฟไลน์ suttiruk

• Jr. Member
  • **
เมืองไทยราคาค่อนข้างแพงครับไม่กล้าลอง

ต้องถาม Sushi ในสังคมใบพัดสีฟ้า....อิๆๆ

ออฟไลน์ YenChar

• Hero Member
ถ้ารถสีดำ ผมแนะนำ Blackfire WD ครับ ได้ wet-look สมใจ (แต่ฝุ่นก็ยังกวนใจอยู่)
ไม่ก็เอาถูกๆง่ายๆ 3M Paste Wax ไปเลย ถูก ทน ได้งานฉ่ำๆเหมือนกัน

ส่วนสีขาวไม่ค่อยถนัดครับ เพื่อนๆผมส่วนมากถ้ารถสีขาวจะเน้นงานเงาๆใสๆ
เคยเอา WD ลงในรถสีขาวแล้ว ผมมองแล้วเฉยๆ ดูไม่ค่อยออก

Swissvax ถ้าอยากหาข้อมูลคงต้องพึ่งเวป Twcc อย่างเดียวล่ะครับ ผมยังแค่ระดับเริ่มต้น

ออฟไลน์ checkmate

• Sr. Member
ลองไปดูใน TWCC ดูครับ swissvax ผมจับไม่ลงจริงๆ  ::)

แต่ผมคิดว่าถ้าเอาเข้ามาเองยังไงก็ได้ถูกกว่าครับ

ออฟไลน์ ^Yimm@^

คำว่าฝุ่นน้อยทำผมคิดถึงwolfgangจริงๆ

ออฟไลน์ Jae_156JR

• Full Member
ลองดู WolfGang Fuzion สิครับ

ฉ่ำๆเล็กน้อย ฝุ่นไม่มาก ไม่แพงจนเกินไป

ถ้าหิ้วมาจาก US เอา WolfGang มาทั้ง Line เลยครับ...ใช้กันยาวเป็นปีนะ

ออฟไลน์ MC Stradale

ถูกกว่าอยู่แล้วครับ