ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าisuzuทำรถกระบะรุ่นพิเศษแต่งแบบจัดเต็มทั้งหน้าตาและสมรรถนะคันละล้านสองแสนจะซื้อกันมั้ย  (อ่าน 7412 ครั้ง)

ออฟไลน์ Highway Star

• Hero Member
จะดีมั้ยครับถ้าสมมติมีรถกระบะสี่ประตูขับเคลื่อนสี่ล้อรุ่นพิเศษแต่งแบบจัดเต็มทั้งหน้าตาและสมรรถนะคันละล้านสองแสน
สมมติ อีซูซุทำดีแมคซ์วีครอส สเปคแบบนี้
ภายนอกแบบที่เอกซีรีปัจจุบัน
ไฟโปรเจคเตอร์ซีนอนวงแหวนแบบบีเอม
หลังคาซันรูฟ
ล้อ20นิ้ว
ภายในเบาะหนังแท้ปรับไฟฟ้าคู่หน้ามีเมมโมรีด้วย
เครื่องเสียงลำโพงสิบสองตัว
ครุยคอนโทรล
แอร์ออโตดูอัลโซน
เครื่องดีเซล3000 cc twinturbo intercooler commonrail 220แรงม้า แรงบิด550nm ที่1400-3800rpm เอาแบบเทียบข้าง เอสยูวีแบบx6 cayenneได้
เกียร์ออโต้6สปีด
ช่วงล่างกับเบรคเซตมาใหม่
จะซื้อกันมั้ยครับผมอยากให้มีกระบะสเปคโหดๆแบบนี้จังเลยครับจะสอยมาใช้สักคัน

ออฟไลน์ Blackforlife

• Sr. Member
  • FAST IS GOOD
น่าสนนะเนี่ย  แต่คงยากมากๆๆๆ
N/A  

ออฟไลน์ oryor

ออฟไลน์ Nikle_pk

ถ้ามีจริงตาม option นี้
ล้านสองเอาไม่อยู่แน่ครับ

My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^

ออฟไลน์ แมวดราม่า

• แมวบ้า(ขับ)รถ
 ;D

ถ้าล้านสองผมซื้อ

มั่นใจว่าถ้าอีซูซุทำ ต่อให้ได้แบบนี้ ก็ยังประหยัดกว่า BT50Pro นิดนึงแน่ๆ

ปัญหาคือ ขนาด Triton EXCEED ที่แทบจะไม่มีอะไรเลยนอกจากชุดแต่ง ก็ล้านสองกว่าๆ แล้ว

ผมว่าจัดเต็มขนาดนั้น คงไปล้านสี่ แล้วผมก็คงมอง MU-X แทนล่ะครับ
Dare to Drama! | Original Nissan X-Trail Club Thailand: http://www.facebook.com/groups/180634121979355/

ออฟไลน์ Chris Evn

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ยี่ห้อนี้ ซื้อครับ
ถ้า Fxxd, Cxxv ไม่ซื้อ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ PapaRo@ch~*

ล้านสองไม่อยู่หรอก

ว่าแต่ไฟซีนอนวงแหวนน่ะ ไม่ไหวนะ

ออฟไลน์ potus_111

• Newbie
  • *
  • econ TU
แล้วถ้า ranger 3.2 wt ไม่ใช่ของ ford
เป็นตรา toyota หรือ isuzu
แล้วราคา 1.2++ จะมีคนซื้อไหมเอ๋ย

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่
เอาง่ายๆพอครับ
ใส่ออฟชั่นจัดเต็มแบบฟอร์ด 3.2
เครื่อง 3.0ทวินเทอร์โบ ม้าเท่าที่คุณบอก
กับชุดแต่งออฟโรด แค่นี้ก็พอครับอีสุใจรึเปล่า อิอิ
ดูแล้วมันยากไป
ขอ4ประตู ถุงลม6ใบ เครื่อง3.0ตัวเดิมก็ได้ ใจเปล่าจร้าอีสุ อิอิ แอบยุ

ออฟไลน์ Ruksadindan

ต้องไม่งกครับ 999.990 พอ เพราะต้นทุนก็ไม่ได้แรงอะไรขนาดนั้นถ้าไม่กั๊กของ

ออฟไลน์ simcity

ถ้า options จัดเต็มแบบที่ว่ามา ผมว่าขายได้แน่ครับ

Ford WT 3.2 ล้านละล้านกว่ายังขายดี ผลิตไม่ทัน

ตลาดกลุ่มนี้ จะพวกคนรวยอยากมีกะบะ รถขนของ ลุยน้ำ ติดบ้านไว้ซักคัน

ออฟไลน์ H.

H.

ออฟไลน์ ichok

มันก็น่าจะขายได้ แต่ ก็จะมีคนไม่รู้เรื่องออปชั่นออกมาพูดแขวะๆอีกว่า กระบะเดี๋ยวนี้ราคาคันหล่ะล้านกว่าแล้วหรือนี่

ออฟไลน์ lovehome

• Jr. Member
  • **
พอได้อยู่ครับ เดี๋ยวนี้เรนเจอร์ก็เกินล้านแล้ว ถ้ามีดีกว่าก็น่าสน

ออฟไลน์ Sammy_

ผมว่าราคานี้ทำได้นะ หรือดีไม่ดีถูกกว่านี้ด้วยซ้ำไป เป็นผมผมชื้อนะถ้าจัดเต็มมาจริงๆ เพราะบริการหลังการขายได้ใจไปเต็มๆๆ :o

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
ระดับ Isuzu. ถ้าทำอ็อพชั่นจัดเต็มอย่างว่าคงจบแถวล้านกลางๆ หากเป็นเวอร์ชั่น 7ที่นั่งคงไปแตะ ล้านกลางแก่มากๆ และที่สำคัญ คงเป็นก่อน model change ซึ่งคาดคะเนว่าจะต้องรอปี 2020 ละมัง  ;D
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ valent

ถ้าตามนั้น ซื้อแน่นอน แต่กลัวว่ามันจะไม่ล้านสองอ่ะดิ
เล่นจัดเต็มมาขนาดนั้น
perfect knowledge of such things can't be acquired without divine inspiration

ออฟไลน์ 7777777

ออฟไลน์ ぼくは"P.P."です

ผมว่ายากครับ....โดยเฉพาะเครื่อง ;D
Great Handling = Great Car

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
แค่ ซันรูฟ กะ 20 " คงล่อไป 1.2 แล้วละ อย่าไปหวังอย่างอื่นเลย แต่ถ้ามาขนาดนี้จริง เป็นหนี้แน่ๆ
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ aoddy1

ผมไม่ซื้อครับ รูปทรงยังไม่ตรงใจ

ออฟไลน์ Koong

ส่วนตัวผมก็ไม่ซื้อนะ    สิ่งที่ผมให้ความสำคัญอันดับแรก และอีซูสุไม่มีคือ   อารมณ์ของห้องโดยสารและการขับขี่ การเปลี่ยนเกียร์  มันยังไม่ตรงใจผม      หน้าตาภายนอกสอบผ่าน ถ้าได้ภายในแบบและอารมณ์การขับแบบ  BT-50 รับรองเพอเฟ็ก

ออฟไลน์ jonny5

• Newbie
  • *
ก็เพราะisuzuไม่กล้าทำ ไม่คิดจะทำ. ถ้าถามผู้บริหาร ท่านก็ว่าไม่จำเป็น. แค่นี้เราก็ขายดีอยู่แล้ว  fordถึงขายดีจองกันข้ามปี ทุกวันนี้ยังเคลียยอดจองตัว
topไม่หมด

ออฟไลน์ jonny5

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ 6162002

;D

ถ้าล้านสองผมซื้อ

มั่นใจว่าถ้าอีซูซุทำ ต่อให้ได้แบบนี้ ก็ยังประหยัดกว่า BT50Pro นิดนึงแน่ๆ

ปัญหาคือ ขนาด Triton EXCEED ที่แทบจะไม่มีอะไรเลยนอกจากชุดแต่ง ก็ล้านสองกว่าๆ แล้ว

ผมว่าจัดเต็มขนาดนั้น คงไปล้านสี่ แล้วผมก็คงมอง MU-X แทนล่ะครับ
ผมว่า มัน Exceed ตรงความแพงเนี่ยแหละครับ 55+

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***