ผู้เขียน หัวข้อ: รถกระบะตอนครึ่งยกสูงระหว่างMitsuกับFordเลือกอะไรดีครับ  (อ่าน 3279 ครั้ง)

ออฟไลน์ gorufu2530

• Newbie
  • *
ใกล้จะหมดปีแล้วที่บ้านเลยกำลังจะซื้อรถใหม่ก่อนภาษีขึ้น
ถามว่าอยากได้แบบไหน
รายละเอียดมาณนี้ครับ
1.แคมเปนลดราคา ของแถมจัดเต็ม
2.ช่วงล่าง พวงมาลัย อัตราเร่ง อัตราน้ำมัน ภายใน ออพชั่น
ประมาณนี้นะครับ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

ออฟไลน์ Boyja

• Sr. Member
ใกล้จะหมดปีแล้วที่บ้านเลยกำลังจะซื้อรถใหม่ก่อนภาษีขึ้น
ถามว่าอยากได้แบบไหน
รายละเอียดมาณนี้ครับ
1.แคมเปนลดราคา ของแถมจัดเต็ม
2.ช่วงล่าง พวงมาลัย อัตราเร่ง อัตราน้ำมัน ภายใน ออพชั่น
ประมาณนี้นะครับ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

เรื่องลดราคาตอนนี้ก้อต้อง Revo ละครับ ของแถมแล้วแต่ต่อรอง รวมๆ ต้องได้แสนอัพนะครับ
แต่วันก่อนผ่านโชว์รูม Mitsubishi แถวเส้นกาญจนา เห็น Banner Triton ส่วนลดแสนนึงเรื่องของแถมต้องลองเช็คดูครับ

ออฟไลน์ ps000000

• Hero Member
ช่วงนี้จะมีงานแสดงรถลองไปเดินดูครับ

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
สองตัวนี้ผมเลือกมิตซุครับ
เครื่องแรงกว่า บำรุงรักษาถูกกว่า ประหยัดพอๆกัน
ส่วนฟอร์ด อ๊อฟชั่นดี ช่วงล่างหนึบกว่า
รูปทรงแล้วแต่ชอบ
โดยรวมผมเลือกมิตซู

ทางที่ดี ไปลองขับด้วยตัวเองก่อน ค่อยตัดสินใจครับ
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ Fly to dream

ตอนครึ่งถ้าเอาได้ถึงตัวไวแทรค ก็คิดว่าเอาตัวนี้ก็โอเคครับ ความปลอดภัยครบ

ส่วนถ้า XLT คงเลือกกับมิตซู อีกที
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

JONNY

• บุคคลทั่วไป
เอาตัวราคาไหนหละ ล่าง หรือ ท๊อป

ออฟไลน์ SM.

ไปลองดูครับ และช่วง motor expo แบบนี้ ส่วนลดของแถมต่างๆ ต้องลองไปต่อรองดูครับ

ออฟไลน์ Devil13

ผมเชียร์ฟอร์ดครับ ชอบหน้าตา  8)

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ไปลองขับครับ ชอบช่วงล่างคันไหนเอาคันนั้น