ผู้เขียน หัวข้อ: // กระบะจาก Mercedes-Benz อาจใช้ชื่อ X-Class / Z-Class และมีแผนจะประกอบในไทย //  (อ่าน 13584 ครั้ง)

ออฟไลน์ yourturle

• Hero Member
X era แน่ๆ
One Day.

ออฟไลน์ Arado_kung

บอกได้คำเดียวว่ามันไม่ถูกแน่นอนครับ ช่วงล่างด้านหลังเป็นคอยสปริงตามที่หลายคนปราถนา ส่วนต่างภาษีสรรพสามิตก็ซัดไป 20% แล้ว ไม่รวมอุปกรณ์ข้าวของต่างๆที่ต้องใช้วัสดุชั้นดีกว่านิสสันให้ต้นทุนแพงเข้าไปอีก ผมบอกได้เลยว่ามี 2.0M แน่ๆ

ออฟไลน์ TorTy

ขายดีกว่า Amarok แน่นอนครับในบ้านเราด้วยแบรนด์และ segment ใหม่ในแบรนด์พรีเมี่ยม
อาจจะส่งผมถึงยอดขายนาวาร่าด้วย

Amarok มันไม่ได้หรูจริงครับรถระดับ Ford Toyota แพงภาษีเอาแค่ชนะสองตัวนี้ยังยากตั้งราคาโดนภาษีมาแบบนั้นยังไงก็ขายลำบากชื่อเสียงตัวแทนจำหน่ายอีก
แต่งานนี้เบนซ์ผมว่าได้เห็นจนชินตาแน่

ออฟไลน์ M-Titan Man@NacT

• Full Member
ปล. ถ้าขายจริงเมื่อไหร่ หน้าหนาวจะมาติดกันแถวดอยอินนทนนท์เพียบแน่