ผู้เขียน หัวข้อ: new civic ที่มาปลายปีนี้ ตัวcng ที่ติดมากะโรงงาน จะเข้าไทยพร้อมเปิดตัวเลยไหม?  (อ่าน 8980 ครั้ง)

ออฟไลน์ mewzabahl

• Hero Member
new civic ที่มาปลายปีนี้ ตัวcng ที่ติดมากะโรงงาน จะเข้าไทยพร้อมเปิดตัวเลยไหม? หรือต้องรอเปิดตัวไปก่อนถึงจะเข้ามาอะ สนใจอยู่ครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ข้ามช็อต Civic ไปได้เลยครับ ไม่มีหรอก

เขาจะเอา City มาทำ CNG แทน..

2012 เจอกัน!

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ข้ามช็อต Civic ไปได้เลยครับ ไม่มีหรอก

อ้าว พี่ Jimmy เฉลยกันยังงี้เลยเหรอเนี่ย

แสดงว่ามั่นใจได้ 99.99% แล้วสิครับ
ขอบคุณครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ mewzabahl

โห่ civic หนอ civic เซงเลย ครับ

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc

ได้แต่มองต่างประเทศใช้กัน ^ ^
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
พี่จิมมาบอกแบบนี้อ้าววว เฮกันเลย

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ที่สงสัย แล้วมันจะทนแก๊ซไหมครับ เครื่องฮอนด้านะ ติด CNG ด้วย

แรงม้าจะลดไหม

จะเอารุ่นไหนมาทำ

สงสัยมากครับ

ออฟไลน์ redsun

ประหยัด " เชื้อเพลิง " กันสุดๆๆๆ..

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

หน้าตา+ล้อแม็กซ์ของฮอนด้ารุ่นรักษ์โลกทั้งหลาย ทำไมออกแบบไม่สวยเอาซะเลย

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Das Auto
หน้าตา+ล้อแม็กซ์ของฮอนด้ารุ่นรักษ์โลกทั้งหลาย ทำไมออกแบบไม่สวยเอาซะเลย

คนไทยไม่แพ้ชาติใดในโลกครับ ไม่สวยเด๋วก็แต่งให้สวยได้ครับ
ดูนิสสันบางคันสิมันแต่งยังกะฮัมเมอร์ เอากะมันสิ นี่ไม่นับ สวิฟที่แปลงซะยังกะมินิ นะเธอว์ *0*

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
แต่ผมว่าลายนี้ดูโอว์ขึ้นนะ

umm สวยดีครับ  แต่ฝาปิดน็อตธรรมดาไปนิด เตรียมโดนแงะได้เลย

ปล แล้วแม็กของนิวซีวิคล่ะครับ อิอิ แอบถามอีกล่ะ มีข่าวอะไรใหม่ๆส่งข่าวทางหลังไมค์ก็ได้นะครับ

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!

umm สวยดีครับ  แต่ฝาปิดน็อตธรรมดาไปนิด เตรียมโดนแงะได้เลย

ปล แล้วแม็กของนิวซีวิคล่ะครับ อิอิ แอบถามอีกล่ะ มีข่าวอะไรใหม่ๆส่งข่าวทางหลังไมค์ก็ได้นะครับ

ให้มันธรรมดาๆ เถอะครับ สงสารคนเปลี่ยนล้อเวลายางแตก

ขนาดแค่น๊อตธรรมดา ยังเปลี่ยนกันไม่ค่อยจะได้เลย นี่มีฝาปิดมาอีก

บางคนที่ไม่เคยเปลี่ยนก็งงกันเลยทีเดียว

ให้มันธรรมดาๆ เถอะครับ สงสารคนเปลี่ยนล้อเวลายางแตก

ขนาดแค่น๊อตธรรมดา ยังเปลี่ยนกันไม่ค่อยจะได้เลย นี่มีฝาปิดมาอีก

บางคนที่ไม่เคยเปลี่ยนก็งงกันเลยทีเดียว

จับได้แล้วศูนย์นี้เองที่ทำฝาปิดเป็นรอย ตามหาตัวตั้งนาน ทีแรกนึกว่าร้านปู่เฮงตั้งศูนย์ล้อแงะจนถลอกปลอกเปิก  >:(

ออฟไลน์ manchitter

• Newbie
  • *

พี่จิมมี่ครับ บอกว่า 2012  ประมาณเดือนไหน พอบอกใบ้ได้ไหมครับ