ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามว่าตอนนี้ทางศูนย์มี ครูสคอลโทล ที่จะติดตั้งเพิ่มกับ fortuner ตัวเก่าหรือยัง เพราะข้างนอก  (อ่าน 2832 ครั้ง)

ออฟไลน์ pongdanaiarm

• Newbie
  • *
ขอถามว่าตอนนี้ทางศูนย์มี ครูสคอลโทล ที่จะติดตั้งเพิ่มกับ fortuner ตัวเก่าหรือยัง เพราะข้างนอกเขามีติดแล้ว ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ออฟไลน์ poonshop

• Sr. Member
ผมคิดว่าไม่มีศูนย์ที่ไหนของโตต้ารับทำหรอกครับ..เพราะเค้ากลัวมีปัญหาทีหลัง......

แต่พวกผมเล่นกันมาจะ4-5ปีแล้ว..ยังไม่มีใครเป็นไรเลย..แถมยังใส่วีโก้อีกต่างหาก...
ทำข้างนอกเลยครับ....ทำได้หลายเจ้ามากแล้วครับ....
คนที่ทำเยอะที่สุดน่าจะ เจ้าเบียร์จรัญ13 ครับ.(กทม.นะ) ไปลองหาเอา..ผมว่าเบียร์น่าจะทำมากกว่า200-300 คันแล้วนะ...

ปล.ผมทำกันตั้งแต่ชุดสายไฟชุดละ 3500-4000  ตอนนี้เหลือ 1200  แหละ  เหอะๆๆ  แอบเซ็งนิดๆ :P

ออฟไลน์ pongisra

• Hero Member
มีครับ รถคุนพ่อไปทำมาแล้วที่ศูนย์เลย fortuner รุ่นแรกๆเลย พันสองพันบาทถ้าจำไม่ผิด

ช่องทุกอย่างในรถเขาทำไว้พร้อมหมดแล้วครับ หน้าปัดก็มีช่องไฟของ cruise control อยู่แล้ว

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
ได้ยินแต่ทำกันข้างนอก แต่ถ้ามีคนยืนยัน ก็คงทำได้ทุกศูนย์ครับ