ผู้เขียน หัวข้อ: ทำกิจกรรมอะไรกันค่ะในวันหยุดแล้วฝนตกเยี่ยงนี้? -_-"  (อ่าน 11311 ครั้ง)

ออฟไลน์ =TUM=

• Sr. Member
ออกไปกิน MK แล้วก็มีนัด concert maroon 5 เย็นนี้ครับ  ;)

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด อิจฉา อยากไปด้วยงะ ชอบวงนี้มาก โดยเฉพาะนักร้องนำ อิอิ ขอมุดฝากระโปรงรถไปด้วยได้ป่ะ? ^0^

555 เป็นอีกหนึ่ง concert ที่มีคุณภาพมากๆครับผม เริ่มเล่น 2 ทุ่มกว่าๆ ปิดท้ายด้วยเพลง sunday morning ตอน 4 ทุ่ม เหมือนเวลามันผ่านไปเร็วมาก ยังรู้สึกไม่เต็มอิ่มเลย การไปดูครั้งนี้ทำให้ผมมีวงโปรดเพิ่มขึ้นมาอีกหนึ่งวงแระครับ  ;D

ออฟไลน์ Chanissara

• ใครจะรักเราเท่าพ่อแม่ไม่มี... ^_^
ถูบ้านค่อนวัน  -_-"

พรุ่งนี้ต้องพา Supplier ไปเลี้ยงรับรองที่พัทยาอีก

วันหยุด ส-อา ที่น่าเศร้า  T_T

ทำไปค่ะ ได้ตังค์ อย่าบ่น อิอิ :P

ออฟไลน์ Chanissara

• ใครจะรักเราเท่าพ่อแม่ไม่มี... ^_^
ออกไปกิน MK แล้วก็มีนัด concert maroon 5 เย็นนี้ครับ  ;)

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด อิจฉา อยากไปด้วยงะ ชอบวงนี้มาก โดยเฉพาะนักร้องนำ อิอิ ขอมุดฝากระโปรงรถไปด้วยได้ป่ะ? ^0^

555 เป็นอีกหนึ่ง concert ที่มีคุณภาพมากๆครับผม เริ่มเล่น 2 ทุ่มกว่าๆ ปิดท้ายด้วยเพลง sunday morning ตอน 4 ทุ่ม เหมือนเวลามันผ่านไปเร็วมาก ยังรู้สึกไม่เต็มอิ่มเลย การไปดูครั้งนี้ทำให้ผมมีวงโปรดเพิ่มขึ้นมาอีกหนึ่งวงแระครับ  ;D

ชอบวงนี้มานานแล้วค่ะ ตั้งแต่อัลบั้มแรกเลย ชอบคนร้องนำมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆด้วย แต่ตอนนี้ไม่ค่อยชอบแระ สักซะเต็มตัวเลยอ่ะ ไม่ค่อยชอบผู้ชายสักเยอะๆอ่ะ ดูไม่ค่อยสะอาด... แต่เค้าอาจจะสะอาดนะ อิอิ

ออฟไลน์ phatkung

• Full Member
อยากไปดู Concert Maroon 5 มากๆครับ แต่ต้องทำงานทุกวันเซงเลยอดดูซะงั้นอ่า

ออฟไลน์ BMW :D

• Jr. Member
  • **
อยากหยุดวันอาทิตย์
pajero sport

ออฟไลน์ YF-19

ไป..................ทานข้าวกันป่ะครับ :P :P :P
รีวิว "VW scirocco" กำลังจะมาครับ ขอเวลาอีกนิด

รีวิว "Hyundai coupe" ของผมเอง ติชมได้ตลอดครับ
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php?topic=3731.0

ออฟไลน์ SignifeR

• Hero Member
  • Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
ไป..................ทานข้าวกันป่ะครับ :P :P :P

เดี๋ยวคุณหมอก็ได้เย็บแผลตัวเองหรอกนะครับ 5 5 5 5

วันนี้วันจันทร์ฝนก็ตกตั้งแต่รุ่งสางเลย ป่านนี้แปดโมงก็ยังตกอยู่เลย เซ็งว่าจะซักผ้าสักหน่อย
แต่เมื่อวานเสาร์ ไปขึ้นบ้านใหม่น้องชายที่แกรนด์คาแนล ดอนเมือง เดี๋ยวนี้บ้าน 120 ตารางวาก็ล่อไป 12 ล้านแล้ว...
มานั่งคิด ถ้าเป็นผมคงไม่มีปัญญาซื้อบ้านแบบนี้แน่ๆ เลย น้องชายเป็นคริสต์ มีหลวงพ่อมาทำพิธีด้วย เพิ่งเคยเห็น
พิธีขึ้นบ้านใหม่แบบคริสต์ก็รอบนี้แหละครับ หลังจากนั้นตีรถไปส่งคุณปู่ที่อยุธยา ฝนตกทั้งไปและกลับมาตลอดทาง
แต่เจ้าอิมน้อย กับยาง PS3 225-45-17 ไม่ทำให้ผิดหวัง เกาะถนนทุกช่วงความเร็วและไม่กลัวแอ่งน้ำกันเลยทีเดียว

กลับมาถึง กทม.เย็นๆ เลยแวะช๊อปปิ้งงานเสื้อผ้าเครื่องหนังที่อิมแพ็คชาเลนเจอร์ต่อ ไม่ค่อยมีอะไรเลย.....
ทานอาหารจีนที่ร้านด้านล่างของอาคารชาเลนเจอร์แล้วกลับบ้าน (เลยไม่ได้ไปกินข้าวกับจิมมี่และท่านผู้เกินเลย...)

วันนี้ก็คงอยู่บ้านอีกตามเคย ฝนตกแบบนี้รถก็ไม่อยากล้าง งานก็ไม่อยากทำ(ปกติก็ไม่ค่อยจะทำอะไรอยู่แล้วนะครับ)
แต่กะว่าจะสายๆไปเดินเล่นโฮมโปรสักหน่อยหล่ะ ซื้อนู่นนี่มาปรับปรุงหอสักหน่อย
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ อืม...นะ

• Spirit of the "R"
ถูบ้านค่อนวัน  -_-"

พรุ่งนี้ต้องพา Supplier ไปเลี้ยงรับรองที่พัทยาอีก

วันหยุด ส-อา ที่น่าเศร้า  T_T

ทำไปค่ะ ได้ตังค์ อย่าบ่น อิอิ :P

ไม่ได้ตังค์ครับ มันเป็นหน้าที่ ถึงต้องมาบ่น เพราะวันหยุดหายไป เศร้า
'18 Honda Jazz gk5 s mt
'11 Volkswagen Scirocco R
'04 Honda Integra dc5 Type R
'96 Honda Prelude bb1