ผู้เขียน หัวข้อ: // พาไปชมรถคันจริง All NEW Toyota Camry ภายนอก – ภายใน ก่อนเปิดตัวในไทยปีหน้า //  (อ่าน 15861 ครั้ง)

ออฟไลน์ AkE

• Hero Member
ผมว่าสวยกว่ารุ่นปัจจุบันนะ แต่มันดูงั้นๆไปแล้วรถทรงแบบนี้แถมไฟท้ายให้รุ่นน้อง ativ ออกมาก่อนแถมคล้ายอีก ผมว่าไม่ง่ายแน่ camry รุ่นนี้น่าจะเหนื่อยหน่อยเพราะเทคโนโลยีเครื่องยนต์ก้ตามหลังคู่แข่งแล้ว ผมว่าแต่ละสวยดีนะ

ออฟไลน์ nemesis

• Full Member
ล้ำทั้งคัน  เจอแอร์หลัง....โบราณไปไหม  ;D

เห็นตัวจริงที่อเมริกา..สวยมากครับ

ออฟไลน์ NS

• Hero Member
  • การเดินทางครั้งใหม่
ตัวใหม่ถ้าทำเป็น Coupe' น่าจะสวยดี แต่ถ้าแนวหรูๆ acv40 ดูลงตัวสุดละครับ
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ siamesecat

• Jr. Member
  • **
โดนแอคคอร์ด เหมือนเดิม

แอคคอร์ด ก็ดูไม่จืดเลยครับ แทบหาความต่างจากซิตี้ไม่ออก civic ยังดูลงตัวกว่าเลย คงห่างแคมรีไปอีกนานเรื่องยอดขาย