ผู้เขียน หัวข้อ: รถกระบะ ที่วิ่งบนถนนเวลามองแล้ว รู้สึกมีสง่าราศี ครับ  (อ่าน 10769 ครั้ง)

ออฟไลน์ 2k

• Hero Member
ผมให้รถที่ขับขี่มีมารยาทตามกฏจราจรครับ มีสง่าราศีมาก  :) เคยเจอคนมาเล่าให้ฟังว่ามีวีโก้คันนึงจอดลงมาช่วยลูกแมวกลางถนน.......แม่มมมมอัศวินขี่ม้าขาวชัดๆๆๆ!!!  :-*
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ Blackforlife

• Sr. Member
  • FAST IS GOOD
1.Ranger WT
2.Dmax X-series
3.Navara 4WD 
4.Vigo TRD 
N/A  

ออฟไลน์ BlackSpeed

• Sr. Member
ตอนนี้ต้อง Ranger WT ครับ แต่ถ้าก่อนหน้านั้นยกให้ Navara 4WD ตัวก่อนเปลี่ยนโฉม
ประสบการณ์ (Experience) คือ การเรียนรู้จากความผิดพลาดของตนเอง
ความรู้ (Knowledge) คือ การเรียนรู้จากความผิดพลาดของคนอื่น
แต่ถ้าได้ความรู้ผิดๆ ประสบการณ์แบบผิดๆ กรุณาอยู่เฉยๆดีกว่า
My Review "HYUNDAI SONATA SPORT" http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,21395.0.html

np72

• บุคคลทั่วไป
Ranger WT ครับ

แต่กระบะขับกันแต่ละคันแบบ.... ผมมองทีไรก็ต้องมีอคติทุกที

ออฟไลน์ recycleman

ถ้าเดิมๆแบบไม่ต้องทำไรเลยก็คงต้อง wt3.2 ครับ

แต่ถ้าnp300 ยกขอบกระบะให้สูงขึ้นอีดนิด ยกตัวให้สูงขึ้นอีกหน่อย ผมว่าจะสง่ากว่ามากครับ

ออฟไลน์ tong r56

• Jr. Member
  • **
Ford ranger wildtrak 3.2 เท่านั่นครับ 2.2 ไม่หล่อ ต้องเปลี่ยนล้อครับ

ออฟไลน์ Darkart

1. Ford ranger wildtrak 3.2
2. Chevrolet Colorado 2.8
3. All New Dmax V-Cross 3.0 
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ balliblue

ณ จุดๆนี้ผมว่า RANGER ดูแพงที่สุด แต่รถกระบะ ยังไงมันก็ยังไม่ได้ความรู้สึกหรูเลยสำหรับผม ยังไง C segment ก็ดูดีกว่า

ปล อย่าดราม่าผมเลยนะ ผมรู้สึกงั้นจริงๆ

ออฟไลน์ i-Kao

• Full Member
Ford Ranger WT 3.2 สี่ประตู บรรทุกจักรยานเสือภูเขา สามคัน ผมว่าภาพลักษณ์มันดูลุยๆดีครับ  ;D

ออฟไลน์ nuvut9

• Full Member
RANGER WT 3.2 ยาง AT หล่อฟุ้ดๆเลย  ???