ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าคุณหล่อขนาด เวียร์ ศุกลวัฒน์ คุณจะขับรถอะไรให้ดูดีครับ?  (อ่าน 7430 ครั้ง)

ออฟไลน์ OHMMY

• Sr. Member
ถ้าถามว่า ถ้าหน้าตาไม่หล่อ ควรขับรถอะไรให้ดูดีครับ เออแบบนี้ผมค่อยใกล้ความเป็นจริงและคิดคำตอบได้หน่อยครับ 5555555

ออฟไลน์ apinui

• Hero Member
เข้ามาดูว่า เวียร์ หล่อตรงไหน ....

ผมว่านี่หล่อกว่าเยอะเลย ....

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• SNK vs Playmore
เข้ามาดูว่า เวียร์ หล่อตรงไหน ....

ผมว่านี่หล่อกว่าเยอะเลย ....

นั่นละฮะ เก้งกวางบ่างชะนีจะมีรุมทึ้งกัน 55555

ออฟไลน์ Impulse

ขอเปลี่ยนจากเวียเป็นคนอื่นได้มั๊ยครับ รู้สึกไม่เสียงแตกเรื่องวีออส เสียงแตก สรุปจะสื่อว่า หล่อ หรือ ไม่หล่อ 5555

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
ไม่รู้ซิครับ ผมหล่อกว่าเวียร์พอสมควร ผมขับฮอนด้าเวฟ
5555  ;D
หล่อแบบเวียร์ ผมว่า
กะบะ 4ประตู 4x4 ยกสูงก็ดูดีนะ
มอไซด์บิ๊กไบท์ เหมาะหมด
คือมาดคุณเวียร์
หล่อแบบ บึกบึน ลุย ๆ อ่ะ  ขับรถสปอท หรือรถหรู ๆ ต้องลุคอีกแบบ  8)

ออฟไลน์ mewzabahl

โรนันโด้ ยังเคยขับวีโก้มาแล้ว 5555
คนหล่อยังไงมันก็หล่อ

ออฟไลน์ tierak

กระทู้นี้...รวมคนหล่อ อิอิ   :P

555 แบบมโนป่าวน้อ

ออฟไลน์ tew

เวียร์ขับอะไรก็ดูดี เพราะบุคลิกไปได้ทุกทาง ตั้งแต่ปิกอัพ ยัน เฟอร์รารี่ เวียร์เป็นพระเอกที่มาดแมน ไม่เหมือนคนอื่นๆที่มาขับปิกอัพอาจดูไม่เข้าเลย  แต่ถ้าเวียร์มาขับ city  อาจมีขัดๆบ้าง (เพื่อนผมขับcity มีเพื่อนแอบถามว่ามันเป็นเกย์เปล่า ทำไมขับcity )

ออฟไลน์ หมูปิ้ง

• Jr. Member
  • **
  • "น้ำใจบนท้องถนน"
คนดูดี จะขับอะไรก็ดูงามตาล่ะครับท่าน แฮ่ะๆ ^^