ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้!!น้ำมันปรับราคาลง เบนซิน 40 สต./ลิตร ยกเว้นE85 ดีเซล 50 สต./ลิตรครับ  (อ่าน 4841 ครั้ง)

ออฟไลน์ Darkart

• Hero Member
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ whoami

กลัวช่วงปีใหม่จะขึ้น เมื่อวานจัดเต็มถังไปแล้ว  :'(

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
ผมรอข่าวขึ้นราคาน้ำมันแทนละคับ ค่อยไปจัดหนัก  ;D

ออฟไลน์ Freekick042

• Sr. Member
ลงติดๆกัน เกือบแล้วไงดีนะวันนี้เข้าปั้มแล้วช่างแอร์โทรมาเรียกพอดีเลยรีบวนเข้าบ้านก่อน

ออฟไลน์ earrt

• Sr. Member
แนะนำเติมตอนนี้เลยนะครับ

ตอนนี้ น้ำมัน Crude Fut +8.68%

คืนเดียวเด้งมา 3.69$  อยู่ที่ 46.22$

เติมเลยครับ

ออฟไลน์ SM.

ออฟไลน์ bravo

กลัวช่วงปีใหม่จะขึ้น เมื่อวานจัดเต็มถังไปแล้ว  :'(

นายชัยวัฒน์ โควาวิสารัช ประธานเจ้าหน้าที่บริหารและกรรมการผู้จัดการใหญ่ บริษัท บางจาก คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน) เปิดเผยว่า ในช่วงเทศกาลปีใหม่ 2562 บางจากจะไม่ปรับขึ้นราคาน้ำมันระหว่างวันที่ 27 ธ.ค.2561-3 ม.ค.2562 รวม 8 วัน แต่หากน้ำมันในตลาดโลกปรับลดลง บางจากจะปรับลดราคาน้ำมันลงด้วย เพื่อเติมเต็มความสุขให้คนไทยที่เดินทางไปพักผ่อน เยี่ยมเยียนครอบครัวและญาติมิตร เพื่อเป็นการแสดงความขอบคุณต่อลูกค้าที่ให้การสนับสนุนบางจากมาโดยตลอด