ผู้เขียน หัวข้อ: รถรุ่นไหนที่เพื่อนๆเห็นรูปในเวบไม่สวย แต่พอวางขาย ตัวจริงกลับสวย  (อ่าน 8375 ครั้ง)

ออฟไลน์ cloud

• Sr. Member
สำหรับผมCRVใหม่ครับ ตอนเห็นรูปไม่มีความสวยเลย แต่พอเห็นคันจริงวิ่งผ่านหน้าเปลี่ยนทัศนคติทันทีและเห็นว่ามันสวยกว่ารุ่นเก่ามากๆ ชอบเลยอ้ะ
แล้วสำหรับเพื่อนๆคือรุ่นไหนครับ ที่ทำให้เปลี่ยนใจได้

ออฟไลน์ OhnMk

• Full Member

ออฟไลน์ marksss

• Jr. Member
  • **

ออฟไลน์ Wayfarer-R

• Hero Member
Civic FB ครับ เห็นในรูปไม่สวย แต่เห็นขับอยู่บนถนน มันสวยแหะ เห็นด้านท้ายไกลๆ นึกว่า C-Class คหสต.

ออฟไลน์ Pluem_411

Civic FB ครับ แล้วก็ตอนใส่สปอยเรอร์ Modulo ท้ายสวยมากๆ
ก็ไม่รู้สินะ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ออฟไลน์ IS2000

Toyota 86 กับ Subaru BRZ ครับ
ตอนเห็นภาพแรกๆดูเหมือนรถ compact สองประตูทั่วไป แต่งของจริงดูทั้งเตี้ยและกว้างแบบรถสปอร์ทแท้
1 3 5
├┼┼╕
2 4 6 R

ออฟไลน์ cloud

อืมจริงด้วย cvic ในรุปดูไม่สวยแต่ตัวจริงก็ไม่ได้ขี้เหร่

ออฟไลน์ ryukin

• **
Civic FB อีกหนึ่งเสียงครับ
เวอร์ชั่นอมเริกาเห็นในรูปแล้วได้แต่ทำใจ ;D

เวอร์ชั่นจีนเปิดตัวก็ดูดีขึ้นมาหน่อยแต่ก็ยังไม่ถึงขั้นถูกใจ
พอเจอตัวเป็นๆ สวยกว่าในรูปมาก ;D

ออฟไลน์ eamesBot

• Full Member
อันนี้ ขอแจม sylphy ครับ เห็นในเวบ กี่ที ก็แอบคิดในใจว่ามันไม่สวยเอาซะเลย
แต่คันจริงปรากฏ ว่า เจอครั้งแรกนี่ มองคอแทบหัก ถึงแม้จะตินิด ติหน่อย แต่คันจริงสวยกว่าในรูปมากๆ ครับ

ออฟไลน์ baddream11

อาจเป็นอัลเมร่า  เห็นในรูปเปิดตัว ยี๊อย่างแรง เจอตัวจริงก็พอได้อยู่นะ ;D

ออฟไลน์ mrjkp

• Newbie
  • *
สำหรับผมให้ 370z และ GT-R ครับ ตอนเห็นในรูปแล้วเฉยๆ ตัวรถดูสูงๆไม่ค่อยได้อารมณ์ Sport เท่าไหร่ 

แต่พอได้เห็นตัวจริง เห็นมิติ เส้นสายของตัวรถ ต้องบอกว่าสวยมากๆครับ มองตาไม่กระพริบเลย 

ออฟไลน์ nspro

• Newbie
  • *
bt-50 Pro เจอตัวเป็นๆสวยมากๆ ;D ;D

ออฟไลน์ Nut_K

ออฟไลน์ SP

Civic FB ด้วยคนครับ สีเทาใส่ล้อ Lenso Samurai สีเงินดำ สเกิร์ตรอบคัน ดูดีขึ้นเป็นกอง   ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Action

ถ้าบอกว่า f30 กับ cls จะมีคนเชื่อไหม๊... ;D
ถึงรถผมจะไม่แรง แต่ก็ยังแซงทุกคันไม่เว้น...
Honda Civic 3dr. '96
Chrysler Neo '98
BMW 320i '01
Honda Civic FD 2.0 '06 > Sold
Mazda BT-50 Pro '12

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator

ออฟไลน์ Worapan7

• **

ออฟไลน์ pp8885

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ Satanic za'

ออฟไลน์ LaTeX

Civic FB ครับ ความเห็นตรงกันหมด เอ้าปิดกระทู้555 ล้อเล่นนะครับ

ออฟไลน์ mewzabahl

FB กับ D-MAX ครับแรกๆไม่ชอบพอเห็นบนถนนเยอะๆขึ้น เริ่มเปลี่ยนใจ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
เอ๊า!!
Civic FB ด้วยคนครับ
เห็นเวอร์ชั่นเมกาแล้วยี้ แต่ตัวจริงพอใช้ได้เลย(ถึงจะคล้าย City ไปหน่อย)
กับ E class รุ่นปัจจุบัน ในรูปดูไม่ลงตัวเท่าไหร่ สู้ W211 ไม่ได้้เลย แต่พอเห็นตัวจริง
ก็ใช้ได้อยู่เหมือนกัน คลาสสิคดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 12, 2012, 21:56:00 โดย NONT4477 »
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ holahola66

แถม FB ไปอีกห่อ  :P
Mercedes C-Class W205 CDI
BMW 116i f20
Honda Civic EG 3door D16a turbo MT
Nissan March 1.2 cvt

ออฟไลน์ rtong

Fb คิดว่าตัวเก่าสวยกว่า  »  ตัวจริงสวยดีเหมือนกัน

Mazda 2 หน้ากับท้ายไม่เข้ากัน »  ตัวจริงมันสวยเข้าท่าแฮะ

Bt50pro คิดได้ไงวะ  »  ตัวจริงแหล่มเลยยิ่งแต่งยิ่งสวย

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
Nissan Juke ครับ

ดูในเว็ปไม่ไหวเอาซะเลย

ตื่นเช้ามาเจอสีขาวป้ายแดงมาเติมน้ำมัน มันใช่เลยอะ

ออฟไลน์ volan

• **
crv ครับ

fb เห็นครั้งแรกสวยดี แต่พอเห็นบ่อยๆ ผมกลับเฉยๆ

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

เห็นรูปในเวบไม่สวย แต่พอวางขาย ตัวจริงกลับสวย -> Cruze ครับ พอขายจริงคนซื้อเอาไปเปลี่ยนไฟท้ายกันเกือบหมด สวยขึ้นมาทันตาเห็น

เห็นรูปในเวบสวย แต่พอวางขาย ตัวจริงกลับไม่สวย -> Amaze ครับ ไปเจอตัวจริงที่มอเตอร์เอ็กโปไม่หล่อเอาซะเลย แต่คนจองตรึม อิอิ

ออฟไลน์ Kungsadal

• **
สำหรับผมคิดว่ารถของ Honda ทุกรุ่นครับ ดูรูปแล้วตะหงิดๆ ใจอยู่ว่าจะสวยไม่สวย แต่พอเห็นคันจริง คำเดียว สวยใช้ได้เลยยย  ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Zelda

• **
New CRVครับ ตัวจริงสวยกว่ารูปมาก

ออฟไลน์ porasit33