ผู้เขียน หัวข้อ: S60 จะตกรุ่นแล้วเหรอครับ จัดโปรน่าสนใจมากๆ 0* 0ดอก  (อ่าน 9942 ครั้ง)

ออฟไลน์ dwnd

• Newbie
  • *
Re: S60 จะตกรุ่นแล้วเหรอครับ จัดโปรน่าสนใจมากๆ 0* 0ดอก
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2013, 11:54:35 »
ลองโทรไปคุยดู ไม่มีลดเพิ่มแล้ว ไม่แถมอะไร เลย ประกันต้่องซื้อเอง
ก็เท่ากับลดไปไม่เยอะเท่าไหร่ 2 แสนกว่าๆ ไม่ถึงสามแสนเลย จาก ดอกเบี้่ย
ยิ่งหักประกันออกอีก กลายเป็นน้อยไปเลย
มีเงื่อนไงการหาคนค้ำประกัน อันยากแสนยาก
สรุป ไม่ค่อยคุ้มครับ กับรถที่กำลังจะ เปลี่ยนโฉม ไมเนอร์
แถมเป็น ยี่ห้อ volvo ซึ่งลดเยอะอยู่แล้ว เป็นทุนเดิม  ::) ::)

ขอบคุณครับ
.

ผมได้เสนอมามีประกัน ด้วยนะครับ ใครสนใจหลังไมค์ได้นะครับ
[ BMW 3series f30 320d Luxury line ]
[ Ford Ranger 2.2 DBL tdci mt ]