ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ที่แฟชั่นไอร์แลนด์มี MU-X กับ CX-5 มาโชว์อยู่นะคะ  (อ่าน 4780 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nongfon

• Jr. Member
  • **
วันนี้ที่แฟชั่นไอร์แลนด์มี MU-X กับ CX-5 มาโชว์อยู่นะคะ

MU-X โชว์อยู่ชั้น 1 บริเวณทางเดินไปโฮมโปร บูธอยู่คู่กับ Honda Civic และ City

ส่วน CX-5 โชว์อยู่ชั้น 1 บริเวณหน้า Big C

เท่าที่ดูภายในของ CX-5 ก็ ดูดีค่ะ แต่ไม่ชอบผ้าปิดฝาท้าย ที่เป็นแค่ผ้านิ่มๆดึงมาเกี่ยวตาขอกับฝาประตูหลัง มันดูก๋องแก๋งไปหน่อย

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
Re: วันนี้ที่แฟชั่นไอร์แลนด์มี MU-X กับ CX-5 มาโชว์อยู่นะคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2013, 02:07:06 »
ที่เซนทรัลลาดพร้าวก็มีครับ ไปดูมาเหมือนกัน ภายนอกสวยดีครับไม่มีข้อติอะไร

ภายในปรับเบาะคนนั่งเปนอัตโนนาโถ เบาะหลังสั้น สูงชันมาก นึกว่าเขาเอเวอเรส

ส่วนตัวชอบนั่งเอนๆ กึ่งนอนคับ เพราะงั้นมันไม่โดนใจเอาเสียเลย :'(

ส่วน MU-X คันจริงยังมิเคยเห็นเลยครับ คงเอาไว้ไปดูตอน Motor Expo สิ้นเดือนนี้ทีเดียวเลยละกัน ;D

ออฟไลน์ YZA

• Sr. Member
Re: วันนี้ที่แฟชั่นไอร์แลนด์มี MU-X กับ CX-5 มาโชว์อยู่นะคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2013, 11:26:11 »
เซ็นปิ่นเกล้าก็มีครับ
เดอะมอลล์บางแคก็มี cx5...คงมีอีกหลายๅที่เลย

ออฟไลน์ nithiyod

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2013, 12:32:33 »
เห็น CX5 มาเหมือนกัน กว้างดี แต่ไม่ค่อยชอบขอบโครเมี่ยมตรงพวงมาลัย กับตรงคอนโซล

ออฟไลน์ kenno

• Full Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2013, 21:51:11 »
เมือวานที่เซ็นทรัลปิ่นเกล้าก็มีทั้ง2ตัวนี้เหมือนกันไม่รู้จัดถึงวันไหน