ผู้เขียน หัวข้อ: เล็งขึ้นภาษี "ดีเซล-เบนซิน" ลิตรละ 1 บาท ห่วงขึ้นพรวดเดียว 5 บาททำตลาดช็อค  (อ่าน 11119 ครั้ง)

ออฟไลน์ pongrsu

• Jr. Member
  • **
ขึ้นภาษี ช่วยลดการใช้น้ำมัน อยากบอก
ช่วยลดไอ้รถนำขบวนแล้วพวกตุณพี่แม่งนั่งs500 ชับเร็วอีก
ประหยัดตาย
เวลาเป็ฯผู้นำคน ควรเป็ฯตัวอย่างที่ดีก่อน เฮ้ออออ!!!!!!!!!!!! เบื่อออออออออออออ!!!!!!!!!!

ออฟไลน์ nouiii_1

• Jr. Member
  • **
นั่นมันสะท้อนว่า เรารวยขึ้นถูกมั้ยครับ เพราะถ้าเราไม่รวยขึ้น เราคงไม่มีปัญญา ไปซื้อน้ำมันเค้าแล้ว อิอิ

ออฟไลน์ opasc

• Newbie
  • *
คิดเหมือนคุณ J!MMY ก็อดทนกันต่อไป

ออฟไลน์ 2k

• Hero Member
มันกำลังมาแล้วครับ ผลพวงจากการขึ้นเงินเดือนเป็น15000บาทแก่คนเพียงจำนวนหนึ่ง แต่ที่เหลือทั้งประเทศต้องมาเดือดร้อนกันไปหมด เราๆท่านๆไม่เป้นไรเท่าไหร่แค่เงินเก็บแต่ละเดือนลดลงบ้าง แต่คนที่มีรายได้น้อยกว่าเราเค้าลำบากกันแสนสาหัสเลยทีเดียว  :'(
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ John Cena

• Full Member
ทำเหมือนพี่จิมมี่เลยครับ ไม่ดูไม่อ่านมาพักใหญ่แล้ว

ออฟไลน์ DArkMaster

• Sr. Member
ลิตรละ50ไวๆนะครับ :o
ผมจะได้ขายรถไปซื้อจักรยานปั่นไปทำงานแทน :o

ปล. 15ล้านเสียงที่เลือกมาเค้าไม่ได้ขับรถครับ เค้าขี่ควายเค้าเลยไม่เดือดร้อนเลยไม่ออกมาปิดถนนให้คนเมืองเค้าปวดหัวกัน 8)

เห้อ...เกิดมาตอนน้ำมันลิดละ8บาท ตอนนี้จะ40บาทแล้ว  :'(

ออฟไลน์ swan

• Sr. Member
ได้แต่ถอนหายใจพร้อมทำใจครับ บางอย่างที่ไม่น่าแจกก็ดันทุรังแจกไป บางอย่างที่ไม่น่าขูดรีดก็ดันทุรังทำไป.......