ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามพี่Jimmy เรื่องPPVของค่าย Chev Isuzu Ford ที่กำลังจะออกใหม่หน่อยครับ  (อ่าน 8605 ครั้ง)

ออฟไลน์ PAN

• Hero Member
อยากจะถามว่า ทั้ง3คันนี้ จะเปิดตัวช่วงไหนเหรอครับ เพราะตอนนี้จะหารถแนวนี้มาใช้นะครับ ไม่เห็นมีใครพูดถึงเลย และอยากทราบว่าแต่ละของยี่ห้อนั้นใช้ชื่อว่าอะไรเหรอครับ จะเป็นเหมือนเดิมหรือเปล่า อย่างของisuzu เป็น Mu-7 เหมือนเดิมหรือเปล่าครับ และ Fordเป็นEverestเหมือนเดิมหรือเปล่าครับ เรื่องชื่อผมอยากรู้เฉยๆครับส่วนเรื่องจะออกมาประมาณช่วงไหนนี่อยากรู้จริงๆครับ :) ขอบคุณมากๆครับ  ;D :D ;)

WINKUNG

• บุคคลทั่วไป
วันนี้ไป ถามผู้จัดการศุนย์อิซูซุ แถวบ้านมา

เค้าบอกว่าตัวใหม่สวยมาก (สนิทกับพ่อ สงสัยจะชวนให้ซื้อ)

แล้วเขาก็บอก ว่าอีกไม่นานก็มาแล้ว (ตามกำหนดการที่รู้กัน)

พอผม ถามว่าพอมีรูปไหม ทั้ง 2 รุ่นจะได้เลือกถูก

เค้าบอกอย่าเลย ผมเกรงใจ  ;D ;D ;D ;D

อดเลย อิอิ

ออฟไลน์ DioVeloce

• Jr. Member
  • **
เท่าที่ทราบนี่ ของ Chev น่าจะเป็น พ.ค. ปีหน้าเลยน่ะครับ
ส่วนของ Isuzu ก็น่าจะพอๆกัน
ส่วนของ Ford นี่ไม่ทราบเช่นกันครับ

ปล.ผิด Concept แอบอ่านซะแล้วเี่รา  :D

ออฟไลน์ Gaga

• **
Chev นี่น่าจะมาเดือน มีนา มั้งครับ trailblazer

ออฟไลน์ TOTOBANANA

• Newbie
  • *
แล้วอุปกรณ์ความปลอดภัยเช่น ระบบควบคุมการทรงตัว หรือดิสเบรคหลังPPVของ ISUZUจะมีไหมครับ ใครพอรู้บ้างครับ

ออฟไลน์ frame@kk

แล้วอุปกรณ์ความปลอดภัยเช่น ระบบควบคุมการทรงตัว หรือดิสเบรคหลังPPVของ ISUZUจะมีไหมครับ ใครพอรู้บ้างครับ

ผมว่าดิสเบรคหลังเนี้ยรถPPVทุกค่ายก็ไม่น่าจะมีมาให้จากโรงงานกันซักค่ายอ่ะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ถ้าเป็นกลุ่มนี้

Isuzu น่าจะมี ตัวเปลี่ยนโฉมของ MU-7 มาก่อนเลย ในช่วง มกราคม - กุมภาพันธ์

ส่วน Chevy รอหลังจากนั้นไม่นานนัก มาคนละแนวทางกัน ถ้าเป็นหไปตามสปายช็อต
จากฝั่ง บราซิลละก็ มาแนว Fortuner ละครับ

Ford Everest ตัวต่อไป อยู่ใน 8 รถใหม่ที่ Ford ตั้งใจเปิดตัว ตลอดช่วงไม่กี่ปีข้างหน้านี้อยู่แล้วครับ
แต่คงมาหลังชาวบ้านเขาเป็นปี

ออฟไลน์ watanachai19

• **
เพิ่มเติมครับ
New PPV ISUZU จะเริ่มผลิตช่วงปลายปี 2013
New PPV GM จะเริ่มผลิตช่วงปลายปี 2012 โดยจะผลิต 2 ที่คือ ไทย และบราซิล

ออฟไลน์ Cross MPV

• Full Member
ที่คนยังไม่ฮือฮาเพราะเขารอกระบะใหม่ของค่ายเหล่านั้นให้คลอดออกมาก่อนน่ะครับ
Find a vacuum and fill it.

ออนไลน์ apinui

New PPV ISUZU จะเริ่มผลิตช่วงปลายปี 2013
New PPV GM จะเริ่มผลิตช่วงปลายปี 2012 โดยจะผลิต 2 ที่คือ ไทย และบราซิล

สงใส จะไม่ทันได้เห็นทั้ง 2 รุ่นล่ะครับ

โลกแตกก่อน ......

ป.ล. ล้อเล่นนะ ....อิอิ

ออฟไลน์ jane_9090

• Sr. Member
  • ME+MINI=LOVE

รู้ได้ไงครับ
A member of
New Mini Society
Vios-club
Newcitythailand.com
Ampmodelcar.net

ออฟไลน์ Pasakorndvm

วันนี้ไป ถามผู้จัดการศุนย์อิซูซุ แถวบ้านมา

เค้าบอกว่าตัวใหม่สวยมาก (สนิทกับพ่อ สงสัยจะชวนให้ซื้อ)

แล้วเขาก็บอก ว่าอีกไม่นานก็มาแล้ว (ตามกำหนดการที่รู้กัน)

พอผม ถามว่าพอมีรูปไหม ทั้ง 2 รุ่นจะได้เลือกถูก

เค้าบอกอย่าเลย ผมเกรงใจ  ;D ;D ;D ;D

อดเลย อิอิ
เอ่อที่ว่า ISUZU สวย คนนั้นเค้าอายุเกิน 40 ปะครับ
กลัวใจจริงๆ แต่ละรุ่นออกแบบได้ขัดใจเด็กวัย 30 อย่างผมมาก
'19 Honda Civic EL

ออฟไลน์ kimjung

• Sr. Member
Ford Everest มาช้าแบบนี้สงสัยได้ไป Pajero sport ซะละมั้ง