ผู้เขียน หัวข้อ: ทีมงาน the coup มีโครงการที่จะไปถ่ายทำ vdo ที่งาน motor expo ไม๊ครับ  (อ่าน 2671 ครั้ง)

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
พอดีว่าผมมีแนวโน้มที่จะขึ้นไปช่วงนั้นพอดี เลยอยากจะไปร่วมแจม 555

นั่งๆ คิดเล่นๆ อยู่ๆ ก็เกิดไอเดียขึ้นมา อยากชวนชาว HLM มาแจมๆ กันเอาฮาครับ

ถือว่าเป็นการ meeting อีกรอบไปเลย 555 อาจใช้ชื่อตอนว่า "ภาระกิจป่วน motor expo 2010"

หรือใครมีไอเดียอะไรแจ่มลองเสนอมาได้ครับ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ jones

• Sr. Member
ว่าจะลงไปเหมือนกันครับ เอาไงเอาด้วย
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ถ้าจะถ่ายทำ คงเป็นวันที่ 30 หนะครับ ซึ่งเป็นรอบสื่อมวลชน และจะต้องมีบัตรเข้างาน ที่ต่างจากบัตรปกติหนะครับ

โดยปกติแล้ว รอบสื่อมวลชนของ Motor Show และ Motor Expo จะเป็นวันที่พวกเรา "ยุ่งเหยิงมากถึงมากที่สุด"
ไหนจะต้องพูดคุยกับผู้คนมากมาย สอบถาม เช็คข่าว เก็บข้อมูล ไหนจะต้องมีถ่ายคลิปรายการ ไหนจะต้อง โน่น นี่ นั่น อีกสารพัดประการ
ไม่ใช่การไปดูงาน เพื่อ พักผ่อนหย่อนใจ เหมือนในรอบวันปกติที่เราทำแบบนั้นหนะครับ

ดังนั้น อยากจะขอเป็นว่า เจอกันในงานรอบวันธรรมดาจะดีกว่าหนะครับ

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
เจอกันนอกรอบสื่อก็ได้ครับ ช่วงเสาร์ได้ยิ่งแหล่ม อิอิ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ผมก็ว่าดีเหมือนกันนะครับ (ถ้าผมไม่ติดงานละก็นะ) ถ้าไปเดินกับคนที่บ้ารถ ได้คุยและวิจารณ์สินค้าที่เขาเอามาโชว์ ก็คงสนุกไปอีกแบบ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ jones

• Sr. Member
ผมก็ว่าดีเหมือนกันนะครับ (ถ้าผมไม่ติดงานละก็นะ) ถ้าไปเดินกับคนที่บ้ารถ ได้คุยและวิจารณ์สินค้าที่เขาเอามาโชว์ ก็คงสนุกไปอีกแบบ

น่าสนุกครับ เห็นด้วย
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ