ผู้เขียน หัวข้อ: คือไอ่ชุดแต่ง(สเกริท) รอบคัน นิวแลนเซอร์ CNG ใส่กับ ตัว ซีเดี่ยได้ไหมครับผม ^_^  (อ่าน 3611 ครั้ง)

ออฟไลน์ basboths

• Sr. Member
คือพอดีมีคนมาซื้อนะครับแต่ไม่รู็จะใส่รถ ซีเดี่ย ได้ไหม แต่ก๋เห็นมันคร้ายๆกันอยู่นะครับ รบกวนด้วนครับ

ออฟไลน์ diow_1991

ด้านข้างใส่ด้วยกันได้ครับ
ด้านหน้า-หลัง ผมไม่แน่ใจว่าจะใส่ได้ไหม
เพราะ NEW CNG กันชนหลังมันจะยื่นออกมา

ด้านข้างใส่ด้วยกันได้ครับ
ด้านหน้า-หลัง ผมไม่แน่ใจว่าจะใส่ได้ไหม
เพราะ NEW CNG กันชนหลังมันจะยื่นออกมา

ของผมมัน ลิ้นหน้า EVO9 หลัง EVO9 ข้าง INT+1  แต่ก็ไม่แน่ใจอยู่ดีนั่นละจร้า

ออฟไลน์ Cool Runner

ได้แค่ด้านข้าง
หน้ากับหลังไม่ได้เพราะกันชนหน้า-หลังรูปร่างไม่เหมือนกัน