ผู้เขียน หัวข้อ: [เหมือนว่าจะ นอกเรื่อง]จุดสังเกตของโบร์ชัวร์ Prius  (อ่าน 4617 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
อันนี้สังเกตมาตั้งแต่ก่อนงาน Motor Expo แล้วครับ

ตอนที่เก็บโบร์ชัวร์รุ่นนี้มา (แต่เป็นตัวธรรมดานะ) รู้สึกว่ากลิ่นมันแปลกพิกลๆยังไงไม่รู้
(แต่กับโบร์ชัวร์อื่น รวมไปถึงตัว Sportivo เองก็ไม่มีกลิ่นที่ว่านี้เลย)

ไม่แน่ใจว่า เราจมูกฝาดเองรึเปล่าเนี่ย
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Zardus

• Full Member
เอาถึงกับดมเลยเหรอครับ

เอ่อ ไม่รู้สิครับ ผมสูดแต่กลิ่นพริตตี้  ;D
บุหรี่ เป็นภัยต่อสังคม

เราจะเป็นฮีโร่

ดูด ให้มันหมดโลกไปซะ

ออฟไลน์ jAk`CS

• Sr. Member
ผมก็เคยขอมาจากศูนย์แถวบ้านผมเองหลังเปลี่ยนน้ำมันเครื่องเสร็จ

พอกลับมาบ้าน เปิดปุ๊บ.... โอ้ยยยแม่จ้าว เหม็นค๊อตๆ ต้องกางไว้พักใหญ่กว่าจะอ่านได้

ตอนนี้ก็ยังเหม็นอยู่ครับ กลื่นแรงมาก ไม่รู้ใช้หมึกพิมพ์ยี่ห้ออะไร -*-
ทักทายกันได้ครับ > http://www.facebook.com/tangkuangheng

2016' >>> BMW X1 ปลายปีนะเก็บตังแพร๊บ Y_Y
2015' >>> Peugeot 207CC
2014' >>> Attrage GLS Ltd.
2013' >>> Alphard 2.4 Sport
2012' >>> Fiesta 1.5 Sport
2008' >>> Camry ACV40
2005' >>> Wish 2.0 Q-Limited
2000' >>> Soluna Minor' 1.5 GLI

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
มันน่าจะเกิน จากสีที่พิมพ์ กับตอนอาบยูวีเคลือบมัน หรือสปอตร์ยู่วีครับ
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ nick007

• Sr. Member
  • ความรักนั้นมันคืออะไรยิ่งเรียนรู้ยิ่งไม่เข้าใจ!!!!
ฮาคุณZardus 
ไปดมผิดที่ระวังโดนตบนะคับ ;D ;D ;D
ผมยังไม่ไปเลยอ่าคับ  เพราะผมอยู่ ตจว. ด้วย

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
เอาถึงกับดมเลยเหรอครับ

เอ่อ ไม่รู้สิครับ ผมสูดแต่กลิ่นพริตตี้  ;D
ไม่ถึงขนาดนั้นนะครับ
ก็อ่านปกตินี่แหละ แต่กลิ่นมันฉุนมากกกกก เลยดมดู
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ของผมไม่เป็นอ่ะพี่ ทั้งตัวธรรมดาและ sportivo ไม่เป็นเลย