ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ขับรถเส้น วิภา เหมือนจะเห็นหนึ่งในทีมงาน HLM ขับ NEW MAZDA 3 สีขาว  (อ่าน 4923 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ajnonny

• Jr. Member
  • **
คอนเฟิมด้วยนะฮ้าฟฟ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ผม --> อยู่เกาหลี นั่งหน้ามึนกับอินเตอรืเน็ตในโรงแรมอยู่ ตอนเที่ยงคืน
แพน --> ทำงานที่แบงค์ คงไม่ว่างแน่ๆ
กล้วย กับ ตอย ---> ไม่น่าจะมีการยืมรถกับทาง Mazda เพราะไม่ได้มีการแจ้งมาที่ผม ว่าทั้งคู่จะยืม

สรุป ไม่ใช่ ทีม The Coup ของเราแน่ๆครับ

ออฟไลน์ cinello

• Jr. Member
  • **
คิดว่าจะได้อ่าน new mazda 3 เร็ว ๆ นี้ซะแล้ว

ออฟไลน์ nuionline

• Full Member
ทีมงานมีสี่คนหรอครับ  แล้วเวลารีวิวรถ  ชอบเห็นมาคนมานั่งกดอัตราสิ้นเปลืองนั่น  แขกรับเชิญหรอครับคุณจิม

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ทีม เรา มีมากกว่านี้นิดหน่อยครับ
แต่คนที่จะได้ขับรถเดโมนั้น หลักๆจะมีแค่ 4 คน ครับ