ผู้เขียน หัวข้อ: เรากำลังรอ พี่ Jimmy กลับจากงานเปิดตัว All new d-max(คิดว่าคงไปน่ะ)เพื่อมาเหลาให้ดูให้ฟังอยู่น่ะคับ  (อ่าน 7681 ครั้ง)

ออฟไลน์ Thanawat Ton

• Full Member
เรากำลังรอ พี่ Jimmy กลับจากงานเปิดตัว All new d-max(ผมคิดว่าพี่เค้าคงไม่พลาดงานนี้น่ะ)เพื่อมาเหลาให้ดูให้ฟังอยู่น่ะคับ  ผมรอ รอๆๆๆ

ออฟไลน์ SP

• Hero Member
ผมก็รอครับ กด F5 จนปุ่มแทบพังล่ะครับ  ;D ;D ;D

WINKUNG

• บุคคลทั่วไป
จะว่าไป ไร้วี่แวว คุณจิมมี่จริงๆ หายไหนไหนหว่า

ปล. สงสัยแอบเอา RT-50 ไปเทส  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ tg

• Jr. Member
  • **
รอข้อมูลเหมือนกัน คงต้องดึกๆๆ

ออฟไลน์ MoLee

แอบมารอด้วยคน...(สงสัยเจ้าตัวรถติด  ::))

ออฟไลน์ Buffy

มีใครเข้าบอร์ดยากเหมือนผมมั๊งไหม

ออฟไลน์ Oslan

• Sr. Member
มีใครเข้าบอร์ดยากเหมือนผมมั๊งไหม

เป็นเหมือนกันครับ เข้ายากมากๆ

ออฟไลน์ ArmMoTo

• Sr. Member
ผมเข้าไม่ได้เลยแหละครับ

พึ่งเข้าได้เมื่อครู่นี่เอง  :P

ออฟไลน์ porasit33

แหะ ๆ พี่จิมมีหลับไปแล้ว มั่งเนี่ยยย อิอิ

ยังไงก็จะรอ น่ะคร้าบบ 55

ออฟไลน์ Fly to dream

น้ำท่วมกรุงเทพ นะวันนี้ฝนกระจายมาก
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ porasit33

มาแล้วววววววววว อิอิ

อ่าน จบแล้วด้วย
จะบอกว่า ต่างจากเว็บอื่นมากมาย
เพราะเว็บอื่นเหมือนก้อปปี้คำพูด ทางบริษัท บล็อกมาเลย

แต่พี่จิมมี่ ทำได้น่าอ่านดี ขนาดใช้เวลาแปปเดียวน่ะคับเนี่ย 555
ฝันดีคร้าบบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 30, 2011, 03:26:39 โดย porasit33 »

ออฟไลน์ Thanawat Ton

• Full Member
มาแล้วครับทุกคนที่รอ เชิญไปอ่านได้ที่หน้าpage news car แต่จะพูดถึงเพียงรูปลักษณ์ รายละเอียดเบื้องต้นคล้าวๆ  ไม่มีการเทสรถแต่อย่างใดคับผม..

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ขอโทษนะครับ

ถ้าคุณจะหวังให้ผมเทสต์ Isuzu ในงานที่จัดขึ้น ในสถานที่ปิด เช่นนี้

บอกเลยว่า ไม่มีทาง คนจัดงานเขาไม่จัดให้หรอกครับ