ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวดี กล่อง SBC ของ เบนซ์ เบิกห้าง ปรับราคา 4x,xxx บาท แล้วครับ  (อ่าน 6794 ครั้ง)

jaesz

• บุคคลทั่วไป
ใครมีโอกาศได้ซ่อมตัวนี้คงสบายใจกันไปได้บ้างครับ จาก เกือบสองแสน เหลือแสนกว่า ตอนนี้เหลือ 4หมื่นกว่า ๆ ครับ

ออฟไลน์ SaiXaiZai

• Sr. Member
Oh! My God ข่าวดีนะนี่

ออฟไลน์ Jae_156JR

• Full Member
W211 ได้ยินแล้วสบายใจมากครับ

ออฟไลน์ swan

ศูนย์ฟันกำไรไปกี่ % ล่ะเนี่ย

ออฟไลน์ mxmx

เห็นราคาแล้วเช็ง

ออฟไลน์ Nyquist

• Hero Member
ไม่ต่างกับที่ส่วนลดราคารถหรอกคับ ช่วงลดหนักๆดี 3-5 แสนเลย กำไรทั้งนั้น

jaesz

ผมว่าไม่แพงเลยนะครับ เพราะมันเหมือนได้หม้อลมเบรค กับกล่อง abs ใหม่ในตัวเดียวกันเลย

ถ้าเป็นรถญี่ปุ่น หม้อลมปั๊มเบรคและ ABS รวมกันของแท้ห้างเหมือนกัน ก็เหยียบแสนแล้วครับ

ออฟไลน์ Nikle_pk

ว่าแต่ทำไมถึงลด
และทำไมลดได้ทีละขนาดนี้เชียว
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

GreenG

หม้อลมเบรคมันแพงขนาดนั้นเลยหรือครับ  ;)

ออฟไลน์ r0okiEz

นับเป็นข่าว ที่น่ายินดีเป็นอย่างยิ่ง  ;D
อย่าทำทุกอย่างที่คิด.....แต่จงคิดทุกอย่างที่ทำ

ออฟไลน์ holahola66

W211 ผมซ่อมที่อู่เกรย์ข้างนอกไปตอน 70,xxx กม. หมื่นปลายๆครับ เมื่อต้นปีนี่เอง ตอนนั้นราคาศูนย์ยังแตะแสนเลยครับ

มันลงมาได้งัยเนี่ย 555  ;D
Mercedes C-Class W205 CDI
BMW 116i f20
Honda Civic EG 3door D16a turbo MT
Nissan March 1.2 cvt

ออฟไลน์ askme

• Newbie
  • *
ใครมีโอกาศได้ซ่อมตัวนี้คงสบายใจกันไปได้บ้างครับ จาก เกือบสองแสน เหลือแสนกว่า ตอนนี้เหลือ 4หมื่นกว่า ๆ ครับ

พึ่งมาอ่านเจอกระทู้นี้ครับ

ไม่ทราบว่าสามารถเบิกที่ไหนได้บ้างครับ

ผมโทรเช็คศูนย์ ยังอยู่ที่ 9 หมื่นปลาย ๆ เลยครับ